ศูนย์ทีเด็ด
👑สมัคร VIPคุ้มทุกคู่ทุกวัน290บาท/เดือน
06:26อ. 03/11/2569
← กระดานสถิติ

Inverness vs Montrose ทีเด็ดบอลเต็ง วิเคราะห์ 04/11 · Scottish Challenge Cup

Challenge CupRound 2พรุ่งนี้ 02:45 น.
เจ้าบ้าน · HOME Inverness
64%เสมอ 18%18%
โอกาสชนะจากราคาเฉลี่ย 1 เจ้า (ตัดค่าน้ำแล้ว)
ราคาต่อInvernessต่อลูกควบลูกครึ่ง💡 OVR: ต่อมากไปน้ำ 0.90
ทีมเยือน · AWAY Montrose

🏆 เต็ง · ฝั่งไหน?

ความมั่นใจเต็ง · ตลาดกับโมเดลเห็นตรงกันไหม · สองทีมใครดีกว่า

Inverness ชนะ@1.42

BAS
54%ยังไม่ผ่านคัด
  • ✓ตลาดให้ชนะ 64% (ต้อง 50%+ และมากกว่าอีกฝั่ง)
  • ✕โมเดลสถิติให้ชนะ 44% (ต้อง 45%+)
  • ✓✓ ดีกว่า 7 ต่อ 2 ด้าน (ต้องนำ 3+)
  • ✓OVR 74 vs 69 (ต้องไม่ด้อยกว่า)
  • ✓ยิงได้เฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด (ต้อง 1.3+)

📊 ตลาด vs โมเดลของเรา บ้าน / เสมอ / เยือน

ตลาด64%18%18%
โมเดล44%24%31%
■ Inverness■ เสมอ■ Montrose

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR: @1.98 · ตลาดให้ @1.42

⚔️ เทียบสองทีม ✓ = ฝั่งที่ดีกว่า

InvernessMontrose
✓ 64%โอกาสชนะ (ตลาด)18%
✓ 44%โอกาสชนะ (โมเดล)31%
✓ 74พลัง OVR69
✓ 50%ชนะ 10 นัดหลัง40%
✓ 1.60แต้มต่อนัด1.40
✓ 1.6ยิงได้/นัด1.4
✓ 1.5เสีย/นัด น้อยดี1.6
🃏 การ์ดเสริมเต็งเจ้าบ้าน 6 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🃏 การ์ดชี้ทีม Inverness 6 : 2 ใบ

💸 เงินไหลราคาขยับ 0.80 จากตอนเปิด
🃏 การ์ดเสริมเต็งทีมเยือน 2 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🔥 สูง หรือ 🧊 ต่ำ?

เส้นประตูรวม สามลูกควบสามลูกครึ่ง · คาดว่าจะยิงกันกี่ลูก + การ์ดหลักฐาน + กราฟ ในแผ่นเดียว
57%มั่นใจสูง ยังไม่ผ่านคัดสูง

สูง 3/3.5 @1.95

3.0 ลูก คาดประตูรวม⬇️ ต่ำกว่าเส้น 0.3 ลูก

🧊 ต่ำสูง 🔥 เส้น สามลูกควบสามลูกครึ่ง ⚽
012345
คาดยิง Inverness1.65 คาดยิง Montrose1.35 ยิงทั้งคู่59% สูงกว่า 2.557%
🔥สูงประตูรวม "เกิน" เส้น สามลูกควบสามลูกครึ่ง ราคา @1.95โมเดล 57% 3 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🧊ต่ำประตูรวม "ไม่ถึง" เส้น สามลูกควบสามลูกครึ่ง ราคา @1.85โมเดล 43% 1 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🔥 เลือก สูงการ์ดเอียงไปฝั่งสูง 3 : 1 ใบ · เล่น สูง สามลูกควบสามลูกครึ่ง @1.95

📊 โอกาสประตูรวมแต่ละจำนวน แดง = เกินเส้น · ฟ้า = ไม่ถึง

🔁 ประตูรวม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · ตัวเลข = นัดที่เกินเส้น

Inverness4/10
Montrose2/10
  • ✕คาดประตู 3.0 ลูก (ต้อง 3.2+)
  • ✕สูงกว่าเส้น 3/3.5 อยู่ -0.3 ลูก (ต้อง 0.3+)
  • ✕โมเดลให้สูงกว่า 2.5 ที่ 57% (ต้อง 65%+)
  • ✓ยิงเฉลี่ยทั้งสองทีม 1.6+ ลูก (ต้อง 1.2+)
  • ✓โมเดลให้ยิงทั้งคู่ 59% (ต้อง 50%+)

💬 ชุมชนว่าไง? ทายผลคู่นี้ · เทียบกับระบบ · คุยกับคนดูบอลด้วยกัน

Scottish Challenge Cup⏱ พรุ่งนี้ 02:45
ใครชนะ?
สกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไปไหม?
📂 ข้อมูลละเอียดทั้งหมดVS · ราคาที่ควรเป็น · ✓ ใครดีกว่า · หกเหลี่ยม · ทำนายสกอร์ · ตลาด · ฟอร์ม · เจอกัน · ตาราง
โลโก้ InvernessInvernessLV 74
74
K.O.%64% COMBO✓×7
🧱กำแพงเหล็ก🎯ยิงทุกนัด ×8
โลโก้ MontroseMontroseLV 69
69
K.O.%18% COMBO✓×2
ยังไม่มีตรา
VSพรุ่งนี้ 02:45
64%Inverness ชนะ
57%สูงกว่า 2.5
59%ยิงทั้งคู่
18%Montrose ชนะ

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR ตลาดให้ราคา OVR ห่าง 1 คะแนน ≈ 0.055 ลูก · เรียนรู้จาก 1161 คู่

74vs69OVR ห่าง +5
💎
ฝั่ง Montrose ได้ราคาถูกOVR บอกว่า Inverness ควรต่อน้อยกว่านี้ 0.69 ลูก — ตลาดให้ต่อมากไป
← Montrose ต่อเสมอInverness ต่อ → ตลาดลูกควบลูกครึ่ง OVR ควรครึ่งลูก

ราคาที่ควรเป็น: Inverness ควรต่อ ครึ่งลูก (≈ 0.56 ลูก) · ตลาดจริง: Inverness ต่อ ลูกควบลูกครึ่ง

InvernessเสมอMontrose
ราคาตลาด1.425.005.00
ราคาที่ควรเป็น (OVR)1.984.293.82
สรุป ⚠️ แพงไป 💎 ถูกไป 💎 ถูกไป

สูตร: ราคาต่อ ≈ 0.29 (ได้เปรียบเจ้าบ้าน) + 0.055 × ส่วนต่าง OVR · ความสัมพันธ์ r = 0.74 · คลาดปกติ ± 0.31 ลูก · "ถูก/แพง" = เทียบกับที่ตลาดเองให้ราคา OVR โดยเฉลี่ย ไม่ใช่การรับประกันผล (OVR ไม่รู้ตัวเจ็บ/แรงจูงใจ)

✓ ใครดีกว่า เทียบทีละหัวข้อ ติ๊กถูกฝั่งที่ดีกว่า · 10 หัวข้อ

74เหย้า
Inverness
48รุก8ยิง96ฟอร์ม60ครอง65ครึ่ง70รับ
โลโก้ InvernessInverness
7✓ ดีกว่า2
Montroseโลโก้ Montrose
1.6⚔️ ยิงได้/นัด1.6
✓1.1🛡️ เสีย/นัด1.7
6.3🎯 ยิงตรงกรอบ9.4✓
✓53%🧠 ครองบอล43%
✓25%🎯 ยิงแม่น17%
36%⏱ ชนะครึ่งแรก57%✓
✓1.60📈 ฟอร์ม แต้ม/นัด1.40
✓6 นัด🤝 ชนะกันเอง1 นัด
✓64%💰 ตลาดให้เต็ง18%
✓74⭐ OVR รวม69

Inverness ดีกว่า 7 จาก 10 ด้าน

69เยือน
Montrose
48รุก26ยิง92ฟอร์ม6ครอง92ครึ่ง28รับ

⬡ หกเหลี่ยม 6 ด้าน เทียบกับทุกทีมที่เตะวันนี้ (0-100 = อันดับเปอร์เซ็นไทล์) · OVR = คะแนนรวมแบบการ์ดนักเตะ

74เหย้า
Inverness
48รุก8ยิง96ฟอร์ม60ครอง65ครึ่ง70รับ
  • ⚔️ เกมรุก48
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ8
  • 📈 ฟอร์ม96
  • 🧠 ครองบอล60
  • ⏱ ครึ่งแรก65
  • 🛡️ เกมรับ70
69เยือน
Montrose
48รุก26ยิง92ฟอร์ม6ครอง92ครึ่ง28รับ
  • ⚔️ เกมรุก48
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ26
  • 📈 ฟอร์ม92
  • 🧠 ครองบอล6
  • ⏱ ครึ่งแรก92
  • 🛡️ เกมรับ28
⚔️ เกมรุก48 · 48🎯 ยิงตรงกรอบ8 · 26📈 ฟอร์ม96 · 92🧠 ครองบอล60 · 6⏱ ครึ่งแรก65 · 92🛡️ เกมรับ70 · 28

🎲 ทำนายสกอร์ โมเดล Poisson จากค่าเฉลี่ยยิง/เสีย · คาด Inverness 1.65 ลูก · Montrose 1.35 ลูก

Inverness ↓Montrose →
012345 0 5 7 5 2 1 8 11 7 3 1 2 7 9 6 3 3 4 5 3 2 4 2 2 1 5
1 - 111.1%
2 - 19.1%
1 - 08.2%
โมเดลสถิติตลาดราคา
Inverness ชนะ44%64%
เสมอ24%18%
Montrose ชนะ31%18%
สูงกว่า 2.557%เส้น 3/3.5
ยิงทั้งคู่59%–

โมเดลกับตลาดห่างกันมาก = สถิติเห็นต่างจากราคา ควรดูเหตุผลอื่นประกอบ (ตัวเจ็บ แรงจูงใจ)

ราคาตลาด เฉลี่ยหลายเจ้า · เปิด → ล่าสุด

เหย้าเสมอเยือน
ราคาเปิด1.534.504.20
ล่าสุด 1.42▼0.11 5.00▲0.50 5.00▲0.80
โอกาส %64%18%18%
InvernessMontrose

💸 มาตรเงินไหล: เงินเข้า Inverness แรง

▼ ราคาลง = เงินไหลเข้าฝั่งนั้น (ตลาดมั่นใจขึ้น) · ▲ ราคาขึ้น = ตลาดมั่นใจลดลง

แฮนดิแคป1/1.5เหย้า 1.90 · เยือน 1.90
สูง/ต่ำ3/3.5สูง 1.95 · ต่ำ 1.85
คาดประตูจากสถิติ3.0ต่ำกว่าเส้น 0.3 ลูก

📈 ราคาไหลตามเวลา 2 จุด · แปลงเป็นโอกาส %

10%20%30%40%50%60%70%03/11 05:30 (เปิด)03/11 05:31
InvernessเสมอMontrose

เทียบค่าเฉลี่ยต่อนัด

โลโก้ InvernessInvernessMontroseโลโก้ Montrose
1.6ยิงได้1.6
1.1เสีย1.7
6.3ยิงตรงกรอบ9.4
52.8%ครองบอล42.5%

ตัวเลขหนา = ฝั่งที่ดีกว่าในหัวข้อนั้น (เสียประตูน้อยกว่าดีกว่า)

อัตราจากผลงานจริง 10 / 10 นัดล่าสุด

ชนะ 50% 40%
เสมอ 10% 20%
แพ้ 40% 40%
สูงกว่า 2.5 50% 70%
ยิงทั้งคู่ 50% 70%
คลีนชีต 40% 10%
ยิงไม่ได้ 10% 20%
ยิงได้ครึ่งแรก 70% 50%
แต้ม/นัด · ยิง · เสีย 1.601.6 · 1.5 1.401.4 · 1.6
InvernessMontrose

ฟอร์ม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · สีตามผล · ⌂ = เล่นในบ้าน

โลโก้ InvernessInverness
1-3Stenhousem สูง 0-2⌂ Raith Rove ต่ำ 3-1Ayr United สูง 2-2Livingston สูง 2-0⌂ Greenock M ต่ำ 2-0⌂ Stenhousem ต่ำ 1-2Queen's Pa สูง 2-0⌂ Arbroath ต่ำ 2-0Raith Rove ต่ำ 1-5Dunfermlin สูง
โลโก้ MontroseMontrose
2-1⌂ Cove Range สูง 2-1East Fife สูง 2-3Formartine สูง 1-2Kelty Hear ต่ำ 0-1Airdrie Un ต่ำ 0-5⌂ Ross Count สูง 2-1⌂ Dundee Uni 1-1East Kilbr ต่ำ 3-0⌂ Peterhead สูง 1-1Hamilton A ต่ำ

เจอกัน 10 นัดล่าสุด

6Inverness ชนะ
3เสมอ
1Montrose ชนะ
2.2ประตู/นัด
30%สูงกว่า 2.5
  • 07-03-2026Inverness3 - 1Montrose
  • 27-12-2025Montrose2 - 1Inverness
  • 01-11-2025Inverness1 - 0Montrose
  • 23-08-2025Montrose0 - 2Inverness
  • 03-05-2025Montrose0 - 2Inverness
  • 01-03-2025Inverness1 - 1Montrose
  • 07-12-2024Montrose2 - 3Inverness
  • 17-08-2024Inverness1 - 1Montrose
  • 11-05-2024Inverness1 - 0Montrose
  • 08-05-2024Montrose0 - 0Inverness

ผลครึ่งแรก / เต็มเวลา 11 นัดสะสม

ชนะเสมอแพ้
Inverness · ครึ่งแรก4 36%6 55%1 9%
Inverness · จบเกม9 82%1 9%1 9%
Montrose · ครึ่งแรก8 57%4 29%2 14%
Montrose · จบเกม10 71%1 7%3 21%

ตารางคะแนน ช่วงที่สองทีมอยู่

ไม่มีตารางคะแนนของลีกนี้ (ถ้วย/ลีกที่ระบบยังไม่ดึงตาราง)