ศูนย์ทีเด็ด
👑สมัคร VIPคุ้มทุกคู่ทุกวัน290บาท/เดือน
05:22พ. 04/11/2569
← กระดานสถิติ

Mazarron CF vs UD Los Garres ทีเด็ดบอลเต็ง วิเคราะห์ 05/11 · Spanish Bizkaia-Tercera Division

Bizkaia-Tercera DivisionRound 7พรุ่งนี้ 00:00 น.
เจ้าบ้าน · HOME Mazarron CF
60%เสมอ 23%17%
โอกาสชนะจากราคาเฉลี่ย 1 เจ้า (ตัดค่าน้ำแล้ว)
ราคาต่อMazarron CFต่อ1 ลูก💡 OVR: ต่อมากไปน้ำ 0.95
ทีมเยือน · AWAY UD Los Garres

🏆 เต็ง · ฝั่งไหน?

ความมั่นใจเต็ง · ตลาดกับโมเดลเห็นตรงกันไหม · สองทีมใครดีกว่า

Mazarron CF ชนะ@1.50

BAS
46%ยังไม่ผ่านคัด
  • ✓ตลาดให้ชนะ 60% (ต้อง 50%+ และมากกว่าอีกฝั่ง)
  • ✕โมเดลสถิติให้ชนะ 32% (ต้อง 45%+)
  • ✕✓ ดีกว่า 4 ต่อ 2 ด้าน (ต้องนำ 3+)
  • ✓OVR 67 vs 67 (ต้องไม่ด้อยกว่า)
  • ✓ยิงได้เฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด (ต้อง 1.3+)

📊 ตลาด vs โมเดลของเรา บ้าน / เสมอ / เยือน

ตลาด60%23%17%
โมเดล32%25%43%
■ Mazarron CF■ เสมอ■ UD Los Garres

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR: @2.27 · ตลาดให้ @1.50

⚔️ เทียบสองทีม ✓ = ฝั่งที่ดีกว่า

Mazarron CFUD Los Garres
✓ 60%โอกาสชนะ (ตลาด)17%
32%โอกาสชนะ (โมเดล)43% ✓
67พลัง OVR67
20%ชนะ 10 นัดหลัง30% ✓
0.70แต้มต่อนัด1.20 ✓
✓ 1.6ยิงได้/นัด1.0
2.1เสีย/นัด น้อยดี1.0 ✓
🃏 การ์ดเสริมเต็งเจ้าบ้าน 3 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🃏 การ์ดชี้ทีม Mazarron CF 3 : 2 ใบ

💸 เงินไหลราคาขยับ 1.25 จากตอนเปิด
🃏 การ์ดเสริมเต็งทีมเยือน 2 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🔥 สูง หรือ 🧊 ต่ำ?

เส้นประตูรวม สองลูกครึ่ง · คาดว่าจะยิงกันกี่ลูก + การ์ดหลักฐาน + กราฟ ในแผ่นเดียว
53%มั่นใจสูง ยังไม่ผ่านคัดสูง

สูง 2.5 @1.83

2.9 ลูก คาดประตูรวม⬆️ สูงกว่าเส้น 0.4 ลูก

🧊 ต่ำสูง 🔥 เส้น สองลูกครึ่ง ⚽
012345
คาดยิง Mazarron CF1.30 คาดยิง UD Los Garres1.55 ยิงทั้งคู่57% สูงกว่า 2.553%
🔥สูงประตูรวม "เกิน" เส้น สองลูกครึ่ง ราคา @1.83โมเดล 53% 3 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🧊ต่ำประตูรวม "ไม่ถึง" เส้น สองลูกครึ่ง ราคา @1.98โมเดล 47% 1 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🔥 เลือก สูงการ์ดเอียงไปฝั่งสูง 3 : 1 ใบ · เล่น สูง สองลูกครึ่ง @1.83

📊 โอกาสประตูรวมแต่ละจำนวน แดง = เกินเส้น · ฟ้า = ไม่ถึง

🔁 ประตูรวม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · ตัวเลข = นัดที่เกินเส้น

Mazarron CF7/10
UD Los Garres3/10
  • ✕คาดประตู 2.9 ลูก (ต้อง 3.2+)
  • ✓สูงกว่าเส้น 2.5 อยู่ 0.4 ลูก (ต้อง 0.3+)
  • ✕โมเดลให้สูงกว่า 2.5 ที่ 53% (ต้อง 65%+)
  • ✕ยิงเฉลี่ยทั้งสองทีม 1.0+ ลูก (ต้อง 1.2+)
  • ✓โมเดลให้ยิงทั้งคู่ 57% (ต้อง 50%+)

💬 ชุมชนว่าไง? ทายผลคู่นี้ · เทียบกับระบบ · คุยกับคนดูบอลด้วยกัน

Spanish Bizkaia-Tercera Division⏱ พรุ่งนี้ 00:00
ใครชนะ?
สกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไปไหม?
📂 ข้อมูลละเอียดทั้งหมดVS · ราคาที่ควรเป็น · ✓ ใครดีกว่า · หกเหลี่ยม · ทำนายสกอร์ · ตลาด · ฟอร์ม · เจอกัน · ตาราง
โลโก้ Mazarron CFMazarron CFLV 67
67
K.O.%60% COMBO✓×4
ยังไม่มีตรา
โลโก้ UD Los GarresUD Los GarresLV 67
67
K.O.%17% COMBO✓×2
ยังไม่มีตรา
VSพรุ่งนี้ 00:00
60%Mazarron CF ชนะ
53%สูงกว่า 2.5
57%ยิงทั้งคู่
17%UD Los Garres ชนะ

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR ตลาดให้ราคา OVR ห่าง 1 คะแนน ≈ 0.055 ลูก · เรียนรู้จาก 1161 คู่

67vs67OVR ห่าง 0
💎
ฝั่ง UD Los Garres ได้ราคาถูกOVR บอกว่า Mazarron CF ควรต่อน้อยกว่านี้ 0.71 ลูก — ตลาดให้ต่อมากไป
← UD Los Garres ต่อเสมอMazarron CF ต่อ → ตลาด1 ลูก OVR ควรเสมอควบครึ่ง

ราคาที่ควรเป็น: Mazarron CF ควรต่อ เสมอควบครึ่ง (≈ 0.29 ลูก) · ตลาดจริง: Mazarron CF ต่อ 1 ลูก

Mazarron CFเสมอUD Los Garres
ราคาตลาด1.503.805.25
ราคาที่ควรเป็น (OVR)2.274.043.20
สรุป ⚠️ แพงไป พอดี 💎 ถูกไป

สูตร: ราคาต่อ ≈ 0.29 (ได้เปรียบเจ้าบ้าน) + 0.055 × ส่วนต่าง OVR · ความสัมพันธ์ r = 0.74 · คลาดปกติ ± 0.31 ลูก · "ถูก/แพง" = เทียบกับที่ตลาดเองให้ราคา OVR โดยเฉลี่ย ไม่ใช่การรับประกันผล (OVR ไม่รู้ตัวเจ็บ/แรงจูงใจ)

✓ ใครดีกว่า เทียบทีละหัวข้อ ติ๊กถูกฝั่งที่ดีกว่า · 9 หัวข้อ

67เหย้า
Mazarron CF
53รุก80ยิง41ฟอร์ม50ครอง47ครึ่ง5รับ
โลโก้ Mazarron CFMazarron CF
4✓ ดีกว่า2
UD Los Garresโลโก้ UD Los Garres
✓1.6⚔️ ยิงได้/นัด1.0
2.1🛡️ เสีย/นัด1.0✓
✓13.0🎯 ยิงตรงกรอบ9.3
12%🎯 ยิงแม่น11%
✓31%⏱ ชนะครึ่งแรก25%
0.70📈 ฟอร์ม แต้ม/นัด1.20✓
3 นัด🤝 ชนะกันเอง3 นัด
✓60%💰 ตลาดให้เต็ง17%
67⭐ OVR รวม67

Mazarron CF ดีกว่า 4 จาก 9 ด้าน

67เยือน
UD Los Garres
20รุก36ยิง48ฟอร์ม50ครอง38ครึ่ง78รับ

⬡ หกเหลี่ยม 6 ด้าน เทียบกับทุกทีมที่เตะวันนี้ (0-100 = อันดับเปอร์เซ็นไทล์) · OVR = คะแนนรวมแบบการ์ดนักเตะ

67เหย้า
Mazarron CF
53รุก80ยิง41ฟอร์ม50ครอง47ครึ่ง5รับ
  • ⚔️ เกมรุก53
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ80
  • 📈 ฟอร์ม41
  • 🧠 ครองบอล50
  • ⏱ ครึ่งแรก47
  • 🛡️ เกมรับ5
67เยือน
UD Los Garres
20รุก36ยิง48ฟอร์ม50ครอง38ครึ่ง78รับ
  • ⚔️ เกมรุก20
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ36
  • 📈 ฟอร์ม48
  • 🧠 ครองบอล50
  • ⏱ ครึ่งแรก38
  • 🛡️ เกมรับ78
⚔️ เกมรุก53 · 20🎯 ยิงตรงกรอบ80 · 36📈 ฟอร์ม41 · 48🧠 ครองบอล50 · 50⏱ ครึ่งแรก47 · 38🛡️ เกมรับ5 · 78

🎲 ทำนายสกอร์ โมเดล Poisson จากค่าเฉลี่ยยิง/เสีย · คาด Mazarron CF 1.30 ลูก · UD Los Garres 1.55 ลูก

Mazarron CF ↓UD Los Garres →
012345 0 6 9 7 4 1 1 8 12 9 5 2 2 5 8 6 3 1 3 2 3 3 1 4 1 5
1 - 111.7%
1 - 29.0%
0 - 19.0%
โมเดลสถิติตลาดราคา
Mazarron CF ชนะ32%60%
เสมอ25%23%
UD Los Garres ชนะ43%17%
สูงกว่า 2.553%เส้น 2.5
ยิงทั้งคู่57%–

โมเดลกับตลาดห่างกันมาก = สถิติเห็นต่างจากราคา ควรดูเหตุผลอื่นประกอบ (ตัวเจ็บ แรงจูงใจ)

ราคาตลาด เฉลี่ยหลายเจ้า · เปิด → ล่าสุด

เหย้าเสมอเยือน
ราคาเปิด1.733.504.00
ล่าสุด 1.50▼0.23 3.80▲0.30 5.25▲1.25
โอกาส %60%23%17%
Mazarron CFUD Los Garres

💸 มาตรเงินไหล: เงินเข้า Mazarron CF แรง

▼ ราคาลง = เงินไหลเข้าฝั่งนั้น (ตลาดมั่นใจขึ้น) · ▲ ราคาขึ้น = ตลาดมั่นใจลดลง

แฮนดิแคป1เหย้า 1.95 · เยือน 1.85
สูง/ต่ำ2.5สูง 1.83 · ต่ำ 1.98
คาดประตูจากสถิติ2.9สูงกว่าเส้น 0.4 ลูก

📈 ราคาไหลตามเวลา 2 จุด · แปลงเป็นโอกาส %

10%20%30%40%50%60%70%04/11 04:29 (เปิด)04/11 04:30
Mazarron CFเสมอUD Los Garres

เทียบค่าเฉลี่ยต่อนัด

โลโก้ Mazarron CFMazarron CFUD Los Garresโลโก้ UD Los Garres
1.6ยิงได้1.0
2.1เสีย1.0
13.0ยิงตรงกรอบ9.3

ตัวเลขหนา = ฝั่งที่ดีกว่าในหัวข้อนั้น (เสียประตูน้อยกว่าดีกว่า)

อัตราจากผลงานจริง 10 / 10 นัดล่าสุด

ชนะ 20% 30%
เสมอ 10% 30%
แพ้ 70% 40%
สูงกว่า 2.5 70% 30%
ยิงทั้งคู่ 70% 50%
คลีนชีต 0% 20%
ยิงไม่ได้ 30% 30%
ยิงได้ครึ่งแรก 30% 40%
แต้ม/นัด · ยิง · เสีย 0.701.6 · 2.1 1.201.0 · 1.0
Mazarron CFUD Los Garres

ฟอร์ม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · สีตามผล · ⌂ = เล่นในบ้าน

โลโก้ Mazarron CFMazarron CF
0-2Real Murci ต่ำ 4-2⌂ Real Murci 1-2⌂ CD Cotilla 0-1CD Bala Az ต่ำ 2-2⌂ EF Santa C 2-3Molinense สูง 0-1⌂ SFC Minerv 1-5UCAM Murci สูง 1-2CD Algar 5-1⌂ Bullas Dep
โลโก้ UD Los GarresUD Los Garres
0-1Deportiva ต่ำ 1-1FC Cartage 1-1Bullas Dep 2-2⌂ Santomera สูง 1-0Deportivo 0-1⌂ FC Cartage ต่ำ 0-1AD Mar Men 2-1⌂ Olimpico d สูง 1-2⌂ Aguilas FC 2-0Alcantaril ต่ำ

เจอกัน 7 นัดล่าสุด

3Mazarron CF ชนะ
1เสมอ
3UD Los Garres ชนะ
2.7ประตู/นัด
57%สูงกว่า 2.5
  • 10-04-2022UD Los Garres0 - 2Mazarron CF
  • 28-11-2021Mazarron CF1 - 0UD Los Garres
  • 02-05-2021Mazarron CF1 - 2UD Los Garres
  • 11-04-2021UD Los Garres3 - 2Mazarron CF
  • 08-03-2020UD Los Garres1 - 2Mazarron CF
  • 20-10-2019Mazarron CF1 - 2UD Los Garres
  • 31-03-2019UD Los Garres1 - 1Mazarron CF

ผลครึ่งแรก / เต็มเวลา 42 นัดสะสม

ชนะเสมอแพ้
Mazarron CF · ครึ่งแรก13 31%18 43%11 26%
Mazarron CF · จบเกม15 36%15 36%12 29%
UD Los Garres · ครึ่งแรก2 25%6 75%0 0%
UD Los Garres · จบเกม3 38%2 25%3 38%

ตารางคะแนน ช่วงที่สองทีมอยู่

ไม่มีตารางคะแนนของลีกนี้ (ถ้วย/ลีกที่ระบบยังไม่ดึงตาราง)