ศูนย์ทีเด็ด
👑สมัคร VIPคุ้มทุกคู่ทุกวัน290บาท/เดือน
02:02อ. 03/11/2569
← กระดานสถิติ

Groningen (Youth) vs Jong SC Cambuur ทีเด็ดบอลเต็ง วิเคราะห์ 03/11 · Holland Beloften Eredivisie

Beloften EredivisieRound 11พรุ่งนี้ 20:00 น.
เจ้าบ้าน · HOME Groningen (Youth)
52%เสมอ 21%27%
โอกาสชนะจากราคาเฉลี่ย 1 เจ้า (ตัดค่าน้ำแล้ว)
ราคาต่อGroningen (Youth)ต่อครึ่งควบลูก💡 OVR: ต่อมากไปน้ำ 1.00
ทีมเยือน · AWAY Jong SC Cambuur

🏆 เต็ง · ฝั่งไหน?

ความมั่นใจเต็ง · ตลาดกับโมเดลเห็นตรงกันไหม · สองทีมใครดีกว่า

Groningen (Youth) ชนะ@1.73

BAS
44%ยังไม่ผ่านคัด
  • ✓ตลาดให้ชนะ 52% (ต้อง 50%+ และมากกว่าอีกฝั่ง)
  • ✕โมเดลสถิติให้ชนะ 37% (ต้อง 45%+)
  • ✕✓ ดีกว่า 4 ต่อ 4 ด้าน (ต้องนำ 3+)
  • ✕OVR 72 vs 77 (ต้องไม่ด้อยกว่า)
  • ✓ยิงได้เฉลี่ย 1.8 ลูก/นัด (ต้อง 1.3+)

📊 ตลาด vs โมเดลของเรา บ้าน / เสมอ / เยือน

ตลาด52%21%27%
โมเดล37%22%39%
■ Groningen (Youth)■ เสมอ■ Jong SC Cambuur

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR: @2.64 · ตลาดให้ @1.73

⚔️ เทียบสองทีม ✓ = ฝั่งที่ดีกว่า

Groningen (Youth)Jong SC Cambuur
✓ 52%โอกาสชนะ (ตลาด)27%
37%โอกาสชนะ (โมเดล)39% ✓
72พลัง OVR77 ✓
✓ 50%ชนะ 10 นัดหลัง43%
✓ 1.70แต้มต่อนัด1.43
1.8ยิงได้/นัด2.1 ✓
✓ 1.4เสีย/นัด น้อยดี1.6
🃏 การ์ดเสริมเต็งเจ้าบ้าน 0 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🃏 การ์ดชี้ทีม Jong SC Cambuur 0 : 3 ใบ

🔥 เกมเปิดคาดประตู 3.5 ลูก⚔️ ปืนใหญ่ปะทะเกมรุกดีทั้งคู่
🃏 การ์ดเสริมเต็งทีมเยือน 3 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🔥 สูง หรือ 🧊 ต่ำ?

เส้นประตูรวม สามลูกควบสามลูกครึ่ง · คาดว่าจะยิงกันกี่ลูก + การ์ดหลักฐาน + กราฟ ในแผ่นเดียว
65%มั่นใจสูง ยังไม่ผ่านคัดสูง

สูง 3/3.5 @1.80

3.5 ลูก คาดประตูรวม⬆️ สูงกว่าเส้น 0.2 ลูก

🧊 ต่ำสูง 🔥 เส้น สามลูกควบสามลูกครึ่ง ⚽
012345
คาดยิง Groningen (Youth)1.70 คาดยิง Jong SC Cambuur1.75 ยิงทั้งคู่66% สูงกว่า 2.565%
🔥สูงประตูรวม "เกิน" เส้น สามลูกควบสามลูกครึ่ง ราคา @1.80โมเดล 65% 6 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🧊ต่ำประตูรวม "ไม่ถึง" เส้น สามลูกควบสามลูกครึ่ง ราคา @2.00โมเดล 35% 0 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🔥 เลือก สูงการ์ดเอียงไปฝั่งสูง 6 : 0 ใบ · เล่น สูง สามลูกควบสามลูกครึ่ง @1.80

📊 โอกาสประตูรวมแต่ละจำนวน แดง = เกินเส้น · ฟ้า = ไม่ถึง

🔁 ประตูรวม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · ตัวเลข = นัดที่เกินเส้น

Groningen (Youth)5/10
Jong SC Cambuur4/7
  • ✓คาดประตู 3.5 ลูก (ต้อง 3.2+)
  • ✕สูงกว่าเส้น 3/3.5 อยู่ 0.2 ลูก (ต้อง 0.3+)
  • ✓โมเดลให้สูงกว่า 2.5 ที่ 65% (ต้อง 65%+)
  • ✓ยิงเฉลี่ยทั้งสองทีม 1.8+ ลูก (ต้อง 1.2+)
  • ✓โมเดลให้ยิงทั้งคู่ 66% (ต้อง 50%+)

💬 ชุมชนว่าไง? ทายผลคู่นี้ · เทียบกับระบบ · คุยกับคนดูบอลด้วยกัน

Holland Beloften Eredivisie⏱ พรุ่งนี้ 20:00
ใครชนะ?
สกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไปไหม?
📂 ข้อมูลละเอียดทั้งหมดVS · ราคาที่ควรเป็น · ✓ ใครดีกว่า · หกเหลี่ยม · ทำนายสกอร์ · ตลาด · ฟอร์ม · เจอกัน · ตาราง
โลโก้ Groningen (Youth)Groningen (Youth)LV 72
72
K.O.%52% COMBO✓×4
💣จอมถล่ม
โลโก้ Jong SC CambuurJong SC CambuurLV 77
77
K.O.%27% COMBO✓×4
ยังไม่มีตรา
VSพรุ่งนี้ 20:00
52%Groningen (Youth) ชนะ
65%สูงกว่า 2.5
66%ยิงทั้งคู่
27%Jong SC Cambuur ชนะ

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR ตลาดให้ราคา OVR ห่าง 1 คะแนน ≈ 0.049 ลูก · เรียนรู้จาก 1343 คู่

72vs77OVR ห่าง -5
💎
ฝั่ง Jong SC Cambuur ได้ราคาถูกOVR บอกว่า Groningen (Youth) ควรต่อน้อยกว่านี้ 0.79 ลูก — ตลาดให้ต่อมากไป
← Jong SC Cambuur ต่อเสมอGroningen (Youth) ต่อ → ตลาดครึ่งควบลูก OVR ควรเสมอ

ราคาที่ควรเป็น: เสมอ (ไม่ควรมีใครต่อ) (≈ 0.04 ลูก) · ตลาดจริง: Groningen (Youth) ต่อ ครึ่งควบลูก

Groningen (Youth)เสมอJong SC Cambuur
ราคาตลาด1.734.333.30
ราคาที่ควรเป็น (OVR)2.644.452.52
สรุป ⚠️ แพงไป พอดี 💎 ถูกไป

สูตร: ราคาต่อ ≈ 0.21 (ได้เปรียบเจ้าบ้าน) + 0.049 × ส่วนต่าง OVR · ความสัมพันธ์ r = 0.64 · คลาดปกติ ± 0.34 ลูก · "ถูก/แพง" = เทียบกับที่ตลาดเองให้ราคา OVR โดยเฉลี่ย ไม่ใช่การรับประกันผล (OVR ไม่รู้ตัวเจ็บ/แรงจูงใจ)

✓ ใครดีกว่า เทียบทีละหัวข้อ ติ๊กถูกฝั่งที่ดีกว่า · 8 หัวข้อ

72เหย้า
Groningen (Youth)
72รุก34ยิง87ฟอร์ม50ครอง40ครึ่ง44รับ
โลโก้ Groningen (Youth)Groningen (Youth)
4✓ ดีกว่า4
Jong SC Cambuurโลโก้ Jong SC Cambuur
1.8⚔️ ยิงได้/นัด2.1✓
✓1.4🛡️ เสีย/นัด1.6
11.0🎯 ยิงตรงกรอบ18.0✓
✓16%🎯 ยิงแม่น12%
25%⏱ ชนะครึ่งแรก29%✓
✓1.70📈 ฟอร์ม แต้ม/นัด1.43
✓52%💰 ตลาดให้เต็ง27%
72⭐ OVR รวม77✓

⚖️ สูสี — ดีกว่ากันฝ่ายละ 4 ด้าน

77เยือน
Jong SC Cambuur
82รุก93ยิง69ฟอร์ม50ครอง52ครึ่ง30รับ

⬡ หกเหลี่ยม 6 ด้าน เทียบกับทุกทีมที่เตะวันนี้ (0-100 = อันดับเปอร์เซ็นไทล์) · OVR = คะแนนรวมแบบการ์ดนักเตะ

72เหย้า
Groningen (Youth)
72รุก34ยิง87ฟอร์ม50ครอง40ครึ่ง44รับ
  • ⚔️ เกมรุก72
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ34
  • 📈 ฟอร์ม87
  • 🧠 ครองบอล50
  • ⏱ ครึ่งแรก40
  • 🛡️ เกมรับ44
77เยือน
Jong SC Cambuur
82รุก93ยิง69ฟอร์ม50ครอง52ครึ่ง30รับ
  • ⚔️ เกมรุก82
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ93
  • 📈 ฟอร์ม69
  • 🧠 ครองบอล50
  • ⏱ ครึ่งแรก52
  • 🛡️ เกมรับ30
⚔️ เกมรุก72 · 82🎯 ยิงตรงกรอบ34 · 93📈 ฟอร์ม87 · 69🧠 ครองบอล50 · 50⏱ ครึ่งแรก40 · 52🛡️ เกมรับ44 · 30

🎲 ทำนายสกอร์ โมเดล Poisson จากค่าเฉลี่ยยิง/เสีย · คาด Groningen (Youth) 1.70 ลูก · Jong SC Cambuur 1.75 ลูก

Groningen (Youth) ↓Jong SC Cambuur →
012345 0 3 6 5 3 1 1 5 9 8 5 2 2 5 8 7 4 2 3 3 5 4 2 1 4 1 2 2 5
1 - 19.4%
1 - 28.3%
2 - 18.0%
โมเดลสถิติตลาดราคา
Groningen (Youth) ชนะ37%52%
เสมอ22%21%
Jong SC Cambuur ชนะ39%27%
สูงกว่า 2.565%เส้น 3/3.5
ยิงทั้งคู่66%–

โมเดลกับตลาดห่างกันมาก = สถิติเห็นต่างจากราคา ควรดูเหตุผลอื่นประกอบ (ตัวเจ็บ แรงจูงใจ)

ราคาตลาด เฉลี่ยหลายเจ้า · เปิด → ล่าสุด

เหย้าเสมอเยือน
ราคาเปิด1.734.333.30
ล่าสุด 1.73 4.33 3.30
โอกาส %52%21%27%
Groningen (Youth)Jong SC Cambuur

💸 มาตรเงินไหล: ราคาแทบไม่ขยับ

▼ ราคาลง = เงินไหลเข้าฝั่งนั้น (ตลาดมั่นใจขึ้น) · ▲ ราคาขึ้น = ตลาดมั่นใจลดลง

แฮนดิแคป0.5/1เหย้า 2.00 · เยือน 1.80
สูง/ต่ำ3/3.5สูง 1.80 · ต่ำ 2.00
คาดประตูจากสถิติ3.5สูงกว่าเส้น 0.2 ลูก

📈 ราคาไหลตามเวลา 2 จุด · แปลงเป็นโอกาส %

10%20%30%40%50%60%03/11 01:04 (เปิด)03/11 01:05
Groningen (Youth)เสมอJong SC Cambuur

เทียบค่าเฉลี่ยต่อนัด

โลโก้ Groningen (Youth)Groningen (Youth)Jong SC Cambuurโลโก้ Jong SC Cambuur
1.8ยิงได้2.1
1.4เสีย1.6
11.0ยิงตรงกรอบ18.0

ตัวเลขหนา = ฝั่งที่ดีกว่าในหัวข้อนั้น (เสียประตูน้อยกว่าดีกว่า)

อัตราจากผลงานจริง 10 / 7 นัดล่าสุด

ชนะ 50% 43%
เสมอ 20% 14%
แพ้ 30% 43%
สูงกว่า 2.5 70% 57%
ยิงทั้งคู่ 50% 43%
คลีนชีต 30% 29%
ยิงไม่ได้ 30% 29%
ยิงได้ครึ่งแรก 20% 43%
แต้ม/นัด · ยิง · เสีย 1.701.8 · 1.4 1.432.1 · 1.6
Groningen (Youth)Jong SC Cambuur

ฟอร์ม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · สีตามผล · ⌂ = เล่นในบ้าน

โลโก้ Groningen (Youth)Groningen (Youth)
0-1⌂ ADO Den Ha 2-0⌂ Heracles A 2-1Jong De Gr 4-0⌂ Twente (Yo สูง 0-3⌂ Jong Zwoll 2-2Go Ahead E 1-4⌂ Jong Feyen 0-0Willem II ต่ำ 4-2⌂ Willem II 3-1⌂ Go Ahead E สูง
โลโก้ Jong SC CambuurJong SC Cambuur
5-0Go Ahead E 3-3⌂ Willem II 0-1Jong De Gr 4-1Twente (Yo 1-0Jong Zwoll 0-2Jong Feyen ต่ำ 2-4⌂ Twente (Yo สูง

เจอกัน 0 นัดล่าสุด

ไม่มีประวัติการเจอกัน

ผลครึ่งแรก / เต็มเวลา 8 นัดสะสม

ชนะเสมอแพ้
Groningen (Youth) · ครึ่งแรก2 25%4 50%2 25%
Groningen (Youth) · จบเกม4 50%2 25%2 25%
Jong SC Cambuur · ครึ่งแรก2 29%3 43%2 29%
Jong SC Cambuur · จบเกม3 43%1 14%3 43%

ตารางคะแนน ช่วงที่สองทีมอยู่

ไม่มีตารางคะแนนของลีกนี้ (ถ้วย/ลีกที่ระบบยังไม่ดึงตาราง)