ศูนย์ทีเด็ด
👑สมัคร VIPคุ้มทุกคู่ทุกวัน290บาท/เดือน
02:17พ. 04/11/2569
← กระดานสถิติ

Majevica vs Sutjeska Foca ทีเด็ดบอลเต็ง วิเคราะห์ 04/11 · Bosnia and Herzegovina Prva Liga - RS

Prva Liga - RSRound 12พรุ่งนี้ 19:30 น.
เจ้าบ้าน · HOME Majevica
65%เสมอ 21%14%
โอกาสชนะจากราคาเฉลี่ย 2 เจ้า (ตัดค่าน้ำแล้ว)
ราคาต่อMajevicaต่อลูกครึ่งควบสองลูก💡 OVR: ต่อมากไปน้ำ 0.94
ทีมเยือน · AWAY Sutjeska Foca

🏆 เต็ง · ฝั่งไหน?

ความมั่นใจเต็ง · ตลาดกับโมเดลเห็นตรงกันไหม · สองทีมใครดีกว่า

Majevica ชนะ@1.38

BAS
56%ระดับ B
  • ✓ตลาดให้ชนะ 65% (ต้อง 50%+ และมากกว่าอีกฝั่ง)
  • ✓โมเดลสถิติให้ชนะ 47% (ต้อง 45%+)
  • ✓✓ ดีกว่า 6 ต่อ 2 ด้าน (ต้องนำ 3+)
  • ✓OVR 72 vs 62 (ต้องไม่ด้อยกว่า)
  • ✓ยิงได้เฉลี่ย 1.9 ลูก/นัด (ต้อง 1.3+)

📊 ตลาด vs โมเดลของเรา บ้าน / เสมอ / เยือน

ตลาด65%21%14%
โมเดล47%24%28%
■ Majevica■ เสมอ■ Sutjeska Foca

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR: @1.76 · ตลาดให้ @1.38

⚔️ เทียบสองทีม ✓ = ฝั่งที่ดีกว่า

MajevicaSutjeska Foca
✓ 65%โอกาสชนะ (ตลาด)14%
✓ 47%โอกาสชนะ (โมเดล)28%
✓ 72พลัง OVR62
✓ 50%ชนะ 10 นัดหลัง20%
✓ 1.80แต้มต่อนัด0.80
✓ 2.1ยิงได้/นัด0.6
1.3เสีย/นัด น้อยดี1.3
🃏 การ์ดเสริมเต็งเจ้าบ้าน 7 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🃏 การ์ดชี้ทีม Majevica 7 : 3 ใบ

🦁 เต็งหนักโอกาสชนะ 65%💸 เงินไหลราคาขยับ 0.75 จากตอนเปิด
🃏 การ์ดเสริมเต็งทีมเยือน 3 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🔥 สูง หรือ 🧊 ต่ำ?

เส้นประตูรวม สามลูก · คาดว่าจะยิงกันกี่ลูก + การ์ดหลักฐาน + กราฟ ในแผ่นเดียว
53%มั่นใจสูง ยังไม่ผ่านคัดสูง

สูง 3 @1.85

2.9 ลูก คาดประตูรวม⬇️ ต่ำกว่าเส้น 0.2 ลูก

🧊 ต่ำสูง 🔥 เส้น สามลูก ⚽
012345
คาดยิง Majevica1.65 คาดยิง Sutjeska Foca1.20 ยิงทั้งคู่56% สูงกว่า 2.553%
🔥สูงประตูรวม "เกิน" เส้น สามลูก ราคา @1.85โมเดล 53% 2 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🧊ต่ำประตูรวม "ไม่ถึง" เส้น สามลูก ราคา @1.91โมเดล 47% 2 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
⚖️ ยังไม่ชัดการ์ดสองฝั่งพอ ๆ กัน — คู่นี้ สูง/ต่ำ ยังไม่ควรฝืน

📊 โอกาสประตูรวมแต่ละจำนวน แดง = เกินเส้น · ฟ้า = ไม่ถึง

🔁 ประตูรวม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · ตัวเลข = นัดที่เกินเส้น

Majevica4/10
Sutjeska Foca1/10
  • ✕คาดประตู 2.9 ลูก (ต้อง 3.2+)
  • ✕สูงกว่าเส้น 3 อยู่ -0.2 ลูก (ต้อง 0.3+)
  • ✕โมเดลให้สูงกว่า 2.5 ที่ 53% (ต้อง 65%+)
  • ✕ยิงเฉลี่ยทั้งสองทีม 0.5+ ลูก (ต้อง 1.2+)
  • ✓โมเดลให้ยิงทั้งคู่ 56% (ต้อง 50%+)

💬 ชุมชนว่าไง? ทายผลคู่นี้ · เทียบกับระบบ · คุยกับคนดูบอลด้วยกัน

Bosnia and Herzegovina Prva Liga - RS⏱ พรุ่งนี้ 19:30
ใครชนะ?
สกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไปไหม?
📂 ข้อมูลละเอียดทั้งหมดVS · ราคาที่ควรเป็น · ✓ ใครดีกว่า · หกเหลี่ยม · ทำนายสกอร์ · ตลาด · ฟอร์ม · เจอกัน · ตาราง
โลโก้ MajevicaMajevicaLV 72
72
K.O.%65% COMBO✓×6
💣จอมถล่ม
โลโก้ Sutjeska FocaSutjeska FocaLV 62
62
K.O.%14% COMBO✓×2
ยังไม่มีตรา
VSพรุ่งนี้ 19:30
65%Majevica ชนะ
53%สูงกว่า 2.5
56%ยิงทั้งคู่
14%Sutjeska Foca ชนะ

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR ตลาดให้ราคา OVR ห่าง 1 คะแนน ≈ 0.055 ลูก · เรียนรู้จาก 1161 คู่

72vs62OVR ห่าง +10
💎
ฝั่ง Sutjeska Foca ได้ราคาถูกOVR บอกว่า Majevica ควรต่อน้อยกว่านี้ 0.91 ลูก — ตลาดให้ต่อมากไป
← Sutjeska Foca ต่อเสมอMajevica ต่อ → ตลาดลูกครึ่งควบสองลูก OVR ควรครึ่งควบลูก

ราคาที่ควรเป็น: Majevica ควรต่อ ครึ่งควบลูก (≈ 0.84 ลูก) · ตลาดจริง: Majevica ต่อ ลูกครึ่งควบสองลูก

MajevicaเสมอSutjeska Foca
ราคาตลาด1.384.456.28
ราคาที่ควรเป็น (OVR)1.764.414.91
สรุป ⚠️ แพงไป พอดี 💎 ถูกไป

สูตร: ราคาต่อ ≈ 0.29 (ได้เปรียบเจ้าบ้าน) + 0.055 × ส่วนต่าง OVR · ความสัมพันธ์ r = 0.74 · คลาดปกติ ± 0.31 ลูก · "ถูก/แพง" = เทียบกับที่ตลาดเองให้ราคา OVR โดยเฉลี่ย ไม่ใช่การรับประกันผล (OVR ไม่รู้ตัวเจ็บ/แรงจูงใจ)

✓ ใครดีกว่า เทียบทีละหัวข้อ ติ๊กถูกฝั่งที่ดีกว่า · 8 หัวข้อ

72เหย้า
Majevica
67รุก48ยิง50ฟอร์ม50ครอง89ครึ่ง26รับ
โลโก้ MajevicaMajevica
6✓ ดีกว่า2
Sutjeska Focaโลโก้ Sutjeska Foca
✓1.9⚔️ ยิงได้/นัด0.5
1.9🛡️ เสีย/นัด1.4✓
11.0🎯 ยิงตรงกรอบ13.0✓
✓17%🎯 ยิงแม่น4%
✓50%⏱ ชนะครึ่งแรก21%
✓1.80📈 ฟอร์ม แต้ม/นัด0.80
✓65%💰 ตลาดให้เต็ง14%
✓72⭐ OVR รวม62

Majevica ดีกว่า 6 จาก 8 ด้าน

62เยือน
Sutjeska Foca
2รุก76ยิง25ฟอร์ม50ครอง18ครึ่ง57รับ

⬡ หกเหลี่ยม 6 ด้าน เทียบกับทุกทีมที่เตะวันนี้ (0-100 = อันดับเปอร์เซ็นไทล์) · OVR = คะแนนรวมแบบการ์ดนักเตะ

72เหย้า
Majevica
67รุก48ยิง50ฟอร์ม50ครอง89ครึ่ง26รับ
  • ⚔️ เกมรุก67
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ48
  • 📈 ฟอร์ม50
  • 🧠 ครองบอล50
  • ⏱ ครึ่งแรก89
  • 🛡️ เกมรับ26
62เยือน
Sutjeska Foca
2รุก76ยิง25ฟอร์ม50ครอง18ครึ่ง57รับ
  • ⚔️ เกมรุก2
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ76
  • 📈 ฟอร์ม25
  • 🧠 ครองบอล50
  • ⏱ ครึ่งแรก18
  • 🛡️ เกมรับ57
⚔️ เกมรุก67 · 2🎯 ยิงตรงกรอบ48 · 76📈 ฟอร์ม50 · 25🧠 ครองบอล50 · 50⏱ ครึ่งแรก89 · 18🛡️ เกมรับ26 · 57

🎲 ทำนายสกอร์ โมเดล Poisson จากค่าเฉลี่ยยิง/เสีย · คาด Majevica 1.65 ลูก · Sutjeska Foca 1.20 ลูก

Majevica ↓Sutjeska Foca →
012345 0 6 7 4 2 1 10 11 7 3 2 8 9 6 2 3 4 5 3 1 4 2 2 1 5
1 - 111.5%
1 - 09.5%
2 - 19.4%
โมเดลสถิติตลาดราคา
Majevica ชนะ47%65%
เสมอ24%21%
Sutjeska Foca ชนะ28%14%
สูงกว่า 2.553%เส้น 3
ยิงทั้งคู่56%–

โมเดลกับตลาดห่างกันมาก = สถิติเห็นต่างจากราคา ควรดูเหตุผลอื่นประกอบ (ตัวเจ็บ แรงจูงใจ)

ราคาตลาด เฉลี่ยหลายเจ้า · เปิด → ล่าสุด

เหย้าเสมอเยือน
ราคาเปิด1.314.607.03
ล่าสุด 1.38▲0.08 4.45▼0.15 6.28▼0.75
โอกาส %65%21%14%
MajevicaSutjeska Foca

💸 มาตรเงินไหล: เงินเข้า Sutjeska Foca แรง

▼ ราคาลง = เงินไหลเข้าฝั่งนั้น (ตลาดมั่นใจขึ้น) · ▲ ราคาขึ้น = ตลาดมั่นใจลดลง

แฮนดิแคป1.5/2เหย้า 1.94 · เยือน 1.81
สูง/ต่ำ3สูง 1.85 · ต่ำ 1.91
คาดประตูจากสถิติ2.9ต่ำกว่าเส้น 0.2 ลูก

📈 ราคาไหลตามเวลา 5 จุด · แปลงเป็นโอกาส %

0%10%20%30%40%50%60%70%80%21/10 00:04 (เปิด)04/11 02:05
MajevicaเสมอSutjeska Foca

เทียบค่าเฉลี่ยต่อนัด

โลโก้ MajevicaMajevicaSutjeska Focaโลโก้ Sutjeska Foca
1.9ยิงได้0.5
1.9เสีย1.4
11.0ยิงตรงกรอบ13.0

ตัวเลขหนา = ฝั่งที่ดีกว่าในหัวข้อนั้น (เสียประตูน้อยกว่าดีกว่า)

อัตราจากผลงานจริง 10 / 10 นัดล่าสุด

ชนะ 50% 20%
เสมอ 30% 20%
แพ้ 20% 60%
สูงกว่า 2.5 60% 40%
ยิงทั้งคู่ 50% 40%
คลีนชีต 30% 30%
ยิงไม่ได้ 30% 50%
ยิงได้ครึ่งแรก 60% 30%
แต้ม/นัด · ยิง · เสีย 1.802.1 · 1.3 0.800.6 · 1.3
MajevicaSutjeska Foca

ฟอร์ม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · สีตามผล · ⌂ = เล่นในบ้าน

โลโก้ MajevicaMajevica
0-0⌂ FK Kozara ต่ำ 4-1FK Zvijezd สูง 4-2⌂ Famos Vojk สูง 3-0⌂ Rudar Prij สูง 0-1Potkozarje 1-1⌂ Laktasi ต่ำ 5-1⌂ Romanija P สูง 0-6Leotar 3-0⌂ FC Velez N 1-1Slavija Sa
โลโก้ Sutjeska FocaSutjeska Foca
1-2Slavija Sa สูง 1-4Laktasi สูง 0-0⌂ Drina Zvor 0-2Leotar 0-1Rudar Prij 1-0⌂ FK Omarska 0-1FK Kozara 0-0⌂ FK Zvijezd 1-2Famos Vojk 2-1⌂ Potkozarje

เจอกัน 0 นัดล่าสุด

ไม่มีประวัติการเจอกัน

ผลครึ่งแรก / เต็มเวลา 12 นัดสะสม

ชนะเสมอแพ้
Majevica · ครึ่งแรก6 50%3 25%3 25%
Majevica · จบเกม5 42%4 33%3 25%
Sutjeska Foca · ครึ่งแรก9 21%22 52%11 26%
Sutjeska Foca · จบเกม13 31%7 17%22 52%

ตารางคะแนน ช่วงที่สองทีมอยู่

ไม่มีตารางคะแนนของลีกนี้ (ถ้วย/ลีกที่ระบบยังไม่ดึงตาราง)