ศูนย์ทีเด็ด
👑สมัคร VIPคุ้มทุกคู่ทุกวัน290บาท/เดือน
23:10จ. 02/11/2569
← กระดานสถิติ

Aveley vs St Albans City ทีเด็ดบอลเต็ง วิเคราะห์ 03/11 · England Ryman(Isthmian) League Premier Division

Ryman(Isthmian) League Premier DivisionRound 10คืนนี้ 02:45 น.
เจ้าบ้าน · HOME Aveley
36%เสมอ 24%40%
โอกาสชนะจากราคาเฉลี่ย 2 เจ้า (ตัดค่าน้ำแล้ว)
ราคาต่อเสมอไม่มีใครต่อน้ำ 0.98 / 0.78
ทีมเยือน · AWAY St Albans City

🏆 เต็ง · ฝั่งไหน?

ความมั่นใจเต็ง · ตลาดกับโมเดลเห็นตรงกันไหม · สองทีมใครดีกว่า

St Albans City ชนะ@2.21

BAS
47%ยังไม่ผ่านคัด
  • ✕ตลาดให้ชนะ 40% (ต้อง 50%+ และมากกว่าอีกฝั่ง)
  • ✓โมเดลสถิติให้ชนะ 53% (ต้อง 45%+)
  • ✓✓ ดีกว่า 6 ต่อ 3 ด้าน (ต้องนำ 3+)
  • ✓OVR 84 vs 72 (ต้องไม่ด้อยกว่า)
  • ✓ยิงได้เฉลี่ย 2.8 ลูก/นัด (ต้อง 1.3+)

📊 ตลาด vs โมเดลของเรา บ้าน / เสมอ / เยือน

ตลาด36%24%40%
โมเดล24%19%53%
■ Aveley■ เสมอ■ St Albans City

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR: @2.12 · ตลาดให้ @2.21

⚔️ เทียบสองทีม ✓ = ฝั่งที่ดีกว่า

AveleySt Albans City
36%โอกาสชนะ (ตลาด)40% ✓
24%โอกาสชนะ (โมเดล)53% ✓
72พลัง OVR84 ✓
40%ชนะ 10 นัดหลัง70% ✓
1.30แต้มต่อนัด2.30 ✓
1.8ยิงได้/นัด2.8 ✓
1.9เสีย/นัด น้อยดี1.2 ✓
🃏 การ์ดเสริมเต็งเจ้าบ้าน 0 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🃏 การ์ดชี้ทีม St Albans City 0 : 6 ใบ

🔥 เกมเปิดคาดประตู 3.9 ลูก⚖️ สูสีตลาดให้สองฝั่งห่างกัน 4%💸 เงินไหลราคาขยับ 0.17 จากตอนเปิด⚔️ ปืนใหญ่ปะทะเกมรุกดีทั้งคู่
🃏 การ์ดเสริมเต็งทีมเยือน 6 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🔥 สูง หรือ 🧊 ต่ำ?

เส้นประตูรวม สามลูกควบสามลูกครึ่ง · คาดว่าจะยิงกันกี่ลูก + การ์ดหลักฐาน + กราฟ ในแผ่นเดียว
70%มั่นใจสูง 🔥 ผ่านคัดสูง · A

สูง 3/3.5 @1.97

3.9 ลูก คาดประตูรวม⬆️ สูงกว่าเส้น 0.6 ลูก

🧊 ต่ำสูง 🔥 เส้น สามลูกควบสามลูกครึ่ง ⚽
012345
คาดยิง Aveley1.50 คาดยิง St Albans City2.35 ยิงทั้งคู่67% สูงกว่า 2.570%
🔥สูงประตูรวม "เกิน" เส้น สามลูกควบสามลูกครึ่ง ราคา @1.97โมเดล 70% 8 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🧊ต่ำประตูรวม "ไม่ถึง" เส้น สามลูกควบสามลูกครึ่ง ราคา @1.78โมเดล 30% 0 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🔥 เลือก สูงการ์ดเอียงไปฝั่งสูง 8 : 0 ใบ · เล่น สูง สามลูกควบสามลูกครึ่ง @1.97

📊 โอกาสประตูรวมแต่ละจำนวน แดง = เกินเส้น · ฟ้า = ไม่ถึง

🔁 ประตูรวม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · ตัวเลข = นัดที่เกินเส้น

Aveley4/10
St Albans City7/10
  • ✓คาดประตู 3.9 ลูก (ต้อง 3.2+)
  • ✓สูงกว่าเส้น 3/3.5 อยู่ 0.6 ลูก (ต้อง 0.3+)
  • ✓โมเดลให้สูงกว่า 2.5 ที่ 70% (ต้อง 65%+)
  • ✓ยิงเฉลี่ยทั้งสองทีม 1.8+ ลูก (ต้อง 1.2+)
  • ✓โมเดลให้ยิงทั้งคู่ 67% (ต้อง 50%+)

💬 ชุมชนว่าไง? ทายผลคู่นี้ · เทียบกับระบบ · คุยกับคนดูบอลด้วยกัน

England Ryman(Isthmian) League Premier Division⏱ คืนนี้ 02:45
ใครชนะ?
สกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไปไหม?
📂 ข้อมูลละเอียดทั้งหมดVS · ราคาที่ควรเป็น · ✓ ใครดีกว่า · หกเหลี่ยม · ทำนายสกอร์ · ตลาด · ฟอร์ม · เจอกัน · ตาราง
โลโก้ AveleyAveleyLV 72
72
K.O.%36% COMBO✓×3
🎯ยิงทุกนัด ×6
โลโก้ St Albans CitySt Albans CityLV 84
84
K.O.%40% COMBO✓×6
💣จอมถล่ม🎯ยิงทุกนัด ×10
VSคืนนี้ 02:45
36%Aveley ชนะ
70%สูงกว่า 2.5
67%ยิงทั้งคู่
40%St Albans City ชนะ

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR ตลาดให้ราคา OVR ห่าง 1 คะแนน ≈ 0.049 ลูก · เรียนรู้จาก 1343 คู่

72vs84OVR ห่าง -12
⚖️
ราคาสมเหตุสมผลตลาดให้ราคาใกล้เคียงกับที่ OVR บอก (ต่างกันไม่ถึงครึ่งลูก)
← St Albans City ต่อเสมอAveley ต่อ → ตลาดเสมอ OVR ควรครึ่งลูก

ราคาที่ควรเป็น: St Albans City ควรต่อ ครึ่งลูก (≈ 0.39 ลูก) · ตลาดจริง: ราคาเสมอ (ไม่มีใครต่อ)

AveleyเสมอSt Albans City
ราคาตลาด2.463.682.21
ราคาที่ควรเป็น (OVR)3.124.812.12
สรุป ⚠️ แพงไป ⚠️ แพงไป พอดี

สูตร: ราคาต่อ ≈ 0.21 (ได้เปรียบเจ้าบ้าน) + 0.049 × ส่วนต่าง OVR · ความสัมพันธ์ r = 0.64 · คลาดปกติ ± 0.34 ลูก · "ถูก/แพง" = เทียบกับที่ตลาดเองให้ราคา OVR โดยเฉลี่ย ไม่ใช่การรับประกันผล (OVR ไม่รู้ตัวเจ็บ/แรงจูงใจ)

✓ ใครดีกว่า เทียบทีละหัวข้อ ติ๊กถูกฝั่งที่ดีกว่า · 9 หัวข้อ

72เหย้า
Aveley
70รุก26ยิง86ฟอร์ม50ครอง81ครึ่ง16รับ
โลโก้ AveleyAveley
3✓ ดีกว่า6
St Albans Cityโลโก้ St Albans City
1.8⚔️ ยิงได้/นัด2.8✓
1.9🛡️ เสีย/นัด1.2✓
10.2🎯 ยิงตรงกรอบ20.0✓
✓18%🎯 ยิงแม่น14%
✓40%⏱ ชนะครึ่งแรก34%
1.30📈 ฟอร์ม แต้ม/นัด2.30✓
✓4 นัด🤝 ชนะกันเอง2 นัด
36%💰 ตลาดให้เต็ง40%✓
72⭐ OVR รวม84✓

St Albans City ดีกว่า 6 จาก 9 ด้าน

84เยือน
St Albans City
95รุก100ยิง71ฟอร์ม50ครอง66ครึ่ง70รับ

⬡ หกเหลี่ยม 6 ด้าน เทียบกับทุกทีมที่เตะวันนี้ (0-100 = อันดับเปอร์เซ็นไทล์) · OVR = คะแนนรวมแบบการ์ดนักเตะ

72เหย้า
Aveley
70รุก26ยิง86ฟอร์ม50ครอง81ครึ่ง16รับ
  • ⚔️ เกมรุก70
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ26
  • 📈 ฟอร์ม86
  • 🧠 ครองบอล50
  • ⏱ ครึ่งแรก81
  • 🛡️ เกมรับ16
84เยือน
St Albans City
95รุก100ยิง71ฟอร์ม50ครอง66ครึ่ง70รับ
  • ⚔️ เกมรุก95
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ100
  • 📈 ฟอร์ม71
  • 🧠 ครองบอล50
  • ⏱ ครึ่งแรก66
  • 🛡️ เกมรับ70
⚔️ เกมรุก70 · 95🎯 ยิงตรงกรอบ26 · 100📈 ฟอร์ม86 · 71🧠 ครองบอล50 · 50⏱ ครึ่งแรก81 · 66🛡️ เกมรับ16 · 70

🎲 ทำนายสกอร์ โมเดล Poisson จากค่าเฉลี่ยยิง/เสีย · คาด Aveley 1.50 ลูก · St Albans City 2.35 ลูก

Aveley ↓St Albans City →
012345 0 2 5 6 5 3 1 1 3 8 9 7 4 2 2 2 6 7 5 3 1 3 1 3 3 3 2 4 1 1 5
1 - 28.8%
1 - 17.5%
1 - 36.9%
โมเดลสถิติตลาดราคา
Aveley ชนะ24%36%
เสมอ19%24%
St Albans City ชนะ53%40%
สูงกว่า 2.570%เส้น 3/3.5
ยิงทั้งคู่67%–

โมเดลกับตลาดห่างกันมาก = สถิติเห็นต่างจากราคา ควรดูเหตุผลอื่นประกอบ (ตัวเจ็บ แรงจูงใจ)

ราคาตลาด เฉลี่ยหลายเจ้า · เปิด → ล่าสุด

เหย้าเสมอเยือน
ราคาเปิด2.633.602.10
ล่าสุด 2.46▼0.17 3.68▲0.07 2.21▲0.11
โอกาส %36%24%40%
AveleySt Albans City

💸 มาตรเงินไหล: เงินเข้า Aveley เล็กน้อย

▼ ราคาลง = เงินไหลเข้าฝั่งนั้น (ตลาดมั่นใจขึ้น) · ▲ ราคาขึ้น = ตลาดมั่นใจลดลง

แฮนดิแคป0เหย้า 1.98 · เยือน 1.78
สูง/ต่ำ3/3.5สูง 1.97 · ต่ำ 1.78
คาดประตูจากสถิติ3.9สูงกว่าเส้น 0.6 ลูก

📈 ราคาไหลตามเวลา 6 จุด · แปลงเป็นโอกาส %

10%20%30%40%50%02/11 06:30 (เปิด)02/11 20:27
AveleyเสมอSt Albans City

เทียบค่าเฉลี่ยต่อนัด

โลโก้ AveleyAveleySt Albans Cityโลโก้ St Albans City
1.8ยิงได้2.8
1.9เสีย1.2
10.2ยิงตรงกรอบ20.0

ตัวเลขหนา = ฝั่งที่ดีกว่าในหัวข้อนั้น (เสียประตูน้อยกว่าดีกว่า)

อัตราจากผลงานจริง 10 / 10 นัดล่าสุด

ชนะ 40% 70%
เสมอ 10% 20%
แพ้ 50% 10%
สูงกว่า 2.5 70% 80%
ยิงทั้งคู่ 80% 60%
คลีนชีต 10% 40%
ยิงไม่ได้ 10% 0%
ยิงได้ครึ่งแรก 60% 60%
แต้ม/นัด · ยิง · เสีย 1.301.8 · 1.9 2.302.8 · 1.2
AveleySt Albans City

ฟอร์ม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · สีตามผล · ⌂ = เล่นในบ้าน

โลโก้ AveleyAveley
3-4⌂ Wingate Fi สูง 2-3⌂ Brentwood 3-1⌂ Ware สูง 0-2Dulwich Ha ต่ำ 1-2Cheshunt สูง 1-1Burgess Hi ต่ำ 1-0⌂ Chatham To ต่ำ 1-2⌂ Maldon Tip ต่ำ 2-1⌂ Carshalton 4-3⌂ Dartford สูง
โลโก้ St Albans CitySt Albans City
2-0Hashtag Un 4-0⌂ Three Brid สูง 3-3Cray Wande สูง 3-0Witham Tow 4-1⌂ Bury Town 2-3Harborough สูง 1-0Carshalton ต่ำ 3-3Whitehawk สูง 3-1⌂ Burgess Hi สูง 3-1Whitehawk สูง

เจอกัน 7 นัดล่าสุด

4Aveley ชนะ
1เสมอ
2St Albans City ชนะ
3.0ประตู/นัด
43%สูงกว่า 2.5
  • 11-04-2026St Albans City0 - 1Aveley
  • 04-10-2025Aveley0 - 2St Albans City
  • 06-09-2025Aveley1 - 1St Albans City
  • 26-02-2025St Albans City3 - 0Aveley
  • 26-11-2024Aveley6 - 3St Albans City
  • 23-03-2024Aveley2 - 1St Albans City
  • 28-10-2023St Albans City0 - 1Aveley

ผลครึ่งแรก / เต็มเวลา 57 นัดสะสม

ชนะเสมอแพ้
Aveley · ครึ่งแรก23 40%23 40%11 19%
Aveley · จบเกม29 51%14 25%14 25%
St Albans City · ครึ่งแรก18 34%18 34%17 32%
St Albans City · จบเกม23 43%10 19%20 38%

ตารางคะแนน ช่วงที่สองทีมอยู่

ไม่มีตารางคะแนนของลีกนี้ (ถ้วย/ลีกที่ระบบยังไม่ดึงตาราง)