ศูนย์ทีเด็ด
👑สมัคร VIPคุ้มทุกคู่ทุกวัน290บาท/เดือน
04:53พ. 04/11/2569
← กระดานสถิติ

NFA Kaunas vs Atomsfera Mazeikiai ทีเด็ดบอลเต็ง วิเคราะห์ 04/11 · Lithuania - 2.Division

2.DivisionRound 16พรุ่งนี้ 22:30 น.
เจ้าบ้าน · HOME NFA Kaunas
50%เสมอ 24%26%
โอกาสชนะจากราคาเฉลี่ย 1 เจ้า (ตัดค่าน้ำแล้ว)
ราคาต่อNFA Kaunasต่อครึ่งลูกน้ำ 0.83
ทีมเยือน · AWAY Atomsfera Mazeikiai

🏆 เต็ง · ฝั่งไหน?

ความมั่นใจเต็ง · ตลาดกับโมเดลเห็นตรงกันไหม · สองทีมใครดีกว่า

NFA Kaunas ชนะ@1.80

BAS
50%ระดับ C
  • ✓ตลาดให้ชนะ 50% (ต้อง 50%+ และมากกว่าอีกฝั่ง)
  • ✓โมเดลสถิติให้ชนะ 49% (ต้อง 45%+)
  • ✓✓ ดีกว่า 8 ต่อ 2 ด้าน (ต้องนำ 3+)
  • ✓OVR 74 vs 68 (ต้องไม่ด้อยกว่า)
  • ✓ยิงได้เฉลี่ย 2.0 ลูก/นัด (ต้อง 1.3+)

📊 ตลาด vs โมเดลของเรา บ้าน / เสมอ / เยือน

ตลาด50%24%26%
โมเดล49%24%26%
■ NFA Kaunas■ เสมอ■ Atomsfera Mazeikiai

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR: @1.93 · ตลาดให้ @1.80

⚔️ เทียบสองทีม ✓ = ฝั่งที่ดีกว่า

NFA KaunasAtomsfera Mazeikiai
✓ 50%โอกาสชนะ (ตลาด)26%
✓ 49%โอกาสชนะ (โมเดล)26%
✓ 74พลัง OVR68
✓ 80%ชนะ 10 นัดหลัง30%
✓ 2.60แต้มต่อนัด1.20
✓ 2.1ยิงได้/นัด1.5
✓ 0.6เสีย/นัด น้อยดี1.6
🃏 การ์ดเสริมเต็งเจ้าบ้าน 9 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🃏 การ์ดชี้ทีม NFA Kaunas 9 : 1 ใบ

🃏 การ์ดเสริมเต็งทีมเยือน 1 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🔥 สูง หรือ 🧊 ต่ำ?

เส้นประตูรวม สองลูกครึ่งควบสามลูก · คาดว่าจะยิงกันกี่ลูก + การ์ดหลักฐาน + กราฟ ในแผ่นเดียว
53%มั่นใจสูง ยังไม่ผ่านคัดสูง

สูง 2.5/3 @1.78

2.9 ลูก คาดประตูรวม⬆️ สูงกว่าเส้น 0.1 ลูก

🧊 ต่ำสูง 🔥 เส้น สองลูกครึ่งควบสามลูก ⚽
012345
คาดยิง NFA Kaunas1.70 คาดยิง Atomsfera Mazeikiai1.15 ยิงทั้งคู่55% สูงกว่า 2.553%
🔥สูงประตูรวม "เกิน" เส้น สองลูกครึ่งควบสามลูก ราคา @1.78โมเดล 53% 2 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🧊ต่ำประตูรวม "ไม่ถึง" เส้น สองลูกครึ่งควบสามลูก ราคา @2.03โมเดล 47% 1 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🔥 เลือก สูงการ์ดเอียงไปฝั่งสูง 2 : 1 ใบ · เล่น สูง สองลูกครึ่งควบสามลูก @1.78

📊 โอกาสประตูรวมแต่ละจำนวน แดง = เกินเส้น · ฟ้า = ไม่ถึง

🔁 ประตูรวม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · ตัวเลข = นัดที่เกินเส้น

NFA Kaunas5/10
Atomsfera Mazeikiai6/10
  • ✕คาดประตู 2.9 ลูก (ต้อง 3.2+)
  • ✕สูงกว่าเส้น 2.5/3 อยู่ 0.1 ลูก (ต้อง 0.3+)
  • ✕โมเดลให้สูงกว่า 2.5 ที่ 53% (ต้อง 65%+)
  • ✓ยิงเฉลี่ยทั้งสองทีม 1.5+ ลูก (ต้อง 1.2+)
  • ✓โมเดลให้ยิงทั้งคู่ 55% (ต้อง 50%+)

💬 ชุมชนว่าไง? ทายผลคู่นี้ · เทียบกับระบบ · คุยกับคนดูบอลด้วยกัน

Lithuania - 2.Division⏱ พรุ่งนี้ 22:30
ใครชนะ?
สกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไปไหม?
📂 ข้อมูลละเอียดทั้งหมดVS · ราคาที่ควรเป็น · ✓ ใครดีกว่า · หกเหลี่ยม · ทำนายสกอร์ · ตลาด · ฟอร์ม · เจอกัน · ตาราง
โลโก้ NFA KaunasNFA KaunasLV 74
74
K.O.%50% COMBO✓×8
🛡️ไร้พ่าย ×10🎯ยิงทุกนัด ×10
โลโก้ Atomsfera MazeikiaiAtomsfera MazeikiaiLV 68
68
K.O.%26% COMBO✓×2
💣จอมถล่ม
VSพรุ่งนี้ 22:30
50%NFA Kaunas ชนะ
53%สูงกว่า 2.5
55%ยิงทั้งคู่
26%Atomsfera Mazeikiai ชนะ

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR ตลาดให้ราคา OVR ห่าง 1 คะแนน ≈ 0.055 ลูก · เรียนรู้จาก 1161 คู่

74vs68OVR ห่าง +6
⚖️
ราคาสมเหตุสมผลตลาดให้ราคาใกล้เคียงกับที่ OVR บอก (ต่างกันไม่ถึงครึ่งลูก)
← Atomsfera Mazeikiai ต่อเสมอNFA Kaunas ต่อ → ตลาดครึ่งลูก OVR ควรครึ่งลูก

ราคาที่ควรเป็น: NFA Kaunas ควรต่อ ครึ่งลูก (≈ 0.62 ลูก) · ตลาดจริง: NFA Kaunas ต่อ ครึ่งลูก

NFA KaunasเสมอAtomsfera Mazeikiai
ราคาตลาด1.803.753.50
ราคาที่ควรเป็น (OVR)1.934.224.08
สรุป พอดี ⚠️ แพงไป ⚠️ แพงไป

สูตร: ราคาต่อ ≈ 0.29 (ได้เปรียบเจ้าบ้าน) + 0.055 × ส่วนต่าง OVR · ความสัมพันธ์ r = 0.74 · คลาดปกติ ± 0.31 ลูก · "ถูก/แพง" = เทียบกับที่ตลาดเองให้ราคา OVR โดยเฉลี่ย ไม่ใช่การรับประกันผล (OVR ไม่รู้ตัวเจ็บ/แรงจูงใจ)

✓ ใครดีกว่า เทียบทีละหัวข้อ ติ๊กถูกฝั่งที่ดีกว่า · 10 หัวข้อ

74เหย้า
NFA Kaunas
77รุก10ยิง57ฟอร์ม75ครอง40ครึ่ง88รับ
โลโก้ NFA KaunasNFA Kaunas
8✓ ดีกว่า2
Atomsfera Mazeikiaiโลโก้ Atomsfera Mazeikiai
✓2.0⚔️ ยิงได้/นัด1.5
✓0.8🛡️ เสีย/นัด1.4
7.0🎯 ยิงตรงกรอบ10.1✓
✓55%🧠 ครองบอล51%
✓29%🎯 ยิงแม่น15%
26%⏱ ชนะครึ่งแรก35%✓
✓2.60📈 ฟอร์ม แต้ม/นัด1.20
✓5 นัด🤝 ชนะกันเอง2 นัด
✓50%💰 ตลาดให้เต็ง26%
✓74⭐ OVR รวม68

NFA Kaunas ดีกว่า 8 จาก 10 ด้าน

68เยือน
Atomsfera Mazeikiai
44รุก49ยิง52ฟอร์ม40ครอง60ครึ่ง37รับ

⬡ หกเหลี่ยม 6 ด้าน เทียบกับทุกทีมที่เตะวันนี้ (0-100 = อันดับเปอร์เซ็นไทล์) · OVR = คะแนนรวมแบบการ์ดนักเตะ

74เหย้า
NFA Kaunas
77รุก10ยิง57ฟอร์ม75ครอง40ครึ่ง88รับ
  • ⚔️ เกมรุก77
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ10
  • 📈 ฟอร์ม57
  • 🧠 ครองบอล75
  • ⏱ ครึ่งแรก40
  • 🛡️ เกมรับ88
68เยือน
Atomsfera Mazeikiai
44รุก49ยิง52ฟอร์ม40ครอง60ครึ่ง37รับ
  • ⚔️ เกมรุก44
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ49
  • 📈 ฟอร์ม52
  • 🧠 ครองบอล40
  • ⏱ ครึ่งแรก60
  • 🛡️ เกมรับ37
⚔️ เกมรุก77 · 44🎯 ยิงตรงกรอบ10 · 49📈 ฟอร์ม57 · 52🧠 ครองบอล75 · 40⏱ ครึ่งแรก40 · 60🛡️ เกมรับ88 · 37

🎲 ทำนายสกอร์ โมเดล Poisson จากค่าเฉลี่ยยิง/เสีย · คาด NFA Kaunas 1.70 ลูก · Atomsfera Mazeikiai 1.15 ลูก

NFA Kaunas ↓Atomsfera Mazeikiai →
012345 0 6 7 4 1 1 10 11 7 2 2 8 10 6 2 3 5 5 3 1 4 2 2 1 5
1 - 111.3%
1 - 09.8%
2 - 19.6%
โมเดลสถิติตลาดราคา
NFA Kaunas ชนะ49%50%
เสมอ24%24%
Atomsfera Mazeikiai ชนะ26%26%
สูงกว่า 2.553%เส้น 2.5/3
ยิงทั้งคู่55%–

โมเดลกับตลาดห่างกันมาก = สถิติเห็นต่างจากราคา ควรดูเหตุผลอื่นประกอบ (ตัวเจ็บ แรงจูงใจ)

ราคาตลาด เฉลี่ยหลายเจ้า · เปิด → ล่าสุด

เหย้าเสมอเยือน
ราคาเปิด1.803.753.50
ล่าสุด 1.80 3.75 3.50
โอกาส %50%24%26%
NFA KaunasAtomsfera Mazeikiai

💸 มาตรเงินไหล: ราคาแทบไม่ขยับ

▼ ราคาลง = เงินไหลเข้าฝั่งนั้น (ตลาดมั่นใจขึ้น) · ▲ ราคาขึ้น = ตลาดมั่นใจลดลง

แฮนดิแคป0.5เหย้า 1.83 · เยือน 1.98
สูง/ต่ำ2.5/3สูง 1.78 · ต่ำ 2.03
คาดประตูจากสถิติ2.9สูงกว่าเส้น 0.1 ลูก

📈 ราคาไหลตามเวลา 2 จุด · แปลงเป็นโอกาส %

10%20%30%40%50%60%04/11 03:04 (เปิด)04/11 03:05
NFA KaunasเสมอAtomsfera Mazeikiai

เทียบค่าเฉลี่ยต่อนัด

โลโก้ NFA KaunasNFA KaunasAtomsfera Mazeikiaiโลโก้ Atomsfera Mazeikiai
2.0ยิงได้1.5
0.8เสีย1.4
7.0ยิงตรงกรอบ10.1
55.2%ครองบอล51.2%

ตัวเลขหนา = ฝั่งที่ดีกว่าในหัวข้อนั้น (เสียประตูน้อยกว่าดีกว่า)

อัตราจากผลงานจริง 10 / 10 นัดล่าสุด

ชนะ 80% 30%
เสมอ 20% 30%
แพ้ 0% 40%
สูงกว่า 2.5 50% 60%
ยิงทั้งคู่ 50% 70%
คลีนชีต 50% 20%
ยิงไม่ได้ 0% 20%
ยิงได้ครึ่งแรก 60% 50%
แต้ม/นัด · ยิง · เสีย 2.602.1 · 0.6 1.201.5 · 1.6
NFA KaunasAtomsfera Mazeikiai

ฟอร์ม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · สีตามผล · ⌂ = เล่นในบ้าน

โลโก้ NFA KaunasNFA Kaunas
2-1⌂ Hegelmann ต่ำ 2-0⌂ Garr and A ต่ำ 5-0Ekranas Pa สูง 1-0⌂ FK Kauno Z ต่ำ 2-0Siauliai B ต่ำ 2-1⌂ FK Transin ต่ำ 2-2⌂ DFK Dainav สูง 2-0⌂ FK Neptuna ต่ำ 2-1FK Tauras 1-1⌂ Babrungas ต่ำ
โลโก้ Atomsfera MazeikiaiAtomsfera Mazeikiai
0-2FK Transin ต่ำ 1-1DFK Dainav ต่ำ 1-3FK Neptuna สูง 3-1⌂ FK Tauras สูง 2-3Babrungas สูง 1-1⌂ Vilniaus B ต่ำ 0-0Garr and A ต่ำ 3-2FK Zalgiri สูง 3-0⌂ Lietava Jo สูง 1-3FK Minija สูง

เจอกัน 7 นัดล่าสุด

5NFA Kaunas ชนะ
0เสมอ
2Atomsfera Mazeikiai ชนะ
2.7ประตู/นัด
43%สูงกว่า 2.5
  • 01-07-2026Atomsfera Mazeikiai0 - 1NFA Kaunas
  • 14-09-2025NFA Kaunas1 - 3Atomsfera Mazeikiai
  • 10-05-2025Atomsfera Mazeikiai2 - 4NFA Kaunas
  • 17-08-2024Atomsfera Mazeikiai1 - 0NFA Kaunas
  • 27-06-2024NFA Kaunas3 - 0Atomsfera Mazeikiai
  • 15-10-2022NFA Kaunas2 - 0Atomsfera Mazeikiai
  • 31-05-2022Atomsfera Mazeikiai0 - 2NFA Kaunas

ผลครึ่งแรก / เต็มเวลา 57 นัดสะสม

ชนะเสมอแพ้
NFA Kaunas · ครึ่งแรก15 26%29 51%13 23%
NFA Kaunas · จบเกม26 46%9 16%22 39%
Atomsfera Mazeikiai · ครึ่งแรก20 35%22 39%15 26%
Atomsfera Mazeikiai · จบเกม24 42%13 23%20 35%

ตารางคะแนน ช่วงที่สองทีมอยู่

ไม่มีตารางคะแนนของลีกนี้ (ถ้วย/ลีกที่ระบบยังไม่ดึงตาราง)