ศูนย์ทีเด็ด
👑สมัคร VIPคุ้มทุกคู่ทุกวัน290บาท/เดือน
23:11จ. 02/11/2569
← กระดานสถิติ

Gzira United vs Marsaxlokk FC ทีเด็ดบอลเต็ง วิเคราะห์ 03/11 · Malta Premier League

Premier LeagueRound 11คืนนี้ 02:00 น.
เจ้าบ้าน · HOME Gzira United
23%เสมอ 26%51%
โอกาสชนะจากราคาเฉลี่ย 3 เจ้า (ตัดค่าน้ำแล้ว)
ราคาต่อMarsaxlokk FCต่อครึ่งควบลูกน้ำ 0.95
ทีมเยือน · AWAY Marsaxlokk FC

🏆 เต็ง · ฝั่งไหน?

ความมั่นใจเต็ง · ตลาดกับโมเดลเห็นตรงกันไหม · สองทีมใครดีกว่า

Marsaxlokk FC ชนะ@1.71

BAS
52%ระดับ C
  • ✓ตลาดให้ชนะ 51% (ต้อง 50%+ และมากกว่าอีกฝั่ง)
  • ✓โมเดลสถิติให้ชนะ 53% (ต้อง 45%+)
  • ✓✓ ดีกว่า 10 ต่อ 0 ด้าน (ต้องนำ 3+)
  • ✓OVR 75 vs 49 (ต้องไม่ด้อยกว่า)
  • ✓ยิงได้เฉลี่ย 1.6 ลูก/นัด (ต้อง 1.3+)

📊 ตลาด vs โมเดลของเรา บ้าน / เสมอ / เยือน

ตลาด23%26%51%
โมเดล23%23%53%
■ Gzira United■ เสมอ■ Marsaxlokk FC

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR: @1.60 · ตลาดให้ @1.71

⚔️ เทียบสองทีม ✓ = ฝั่งที่ดีกว่า

Gzira UnitedMarsaxlokk FC
23%โอกาสชนะ (ตลาด)51% ✓
23%โอกาสชนะ (โมเดล)53% ✓
49พลัง OVR75 ✓
0%ชนะ 10 นัดหลัง50% ✓
0.50แต้มต่อนัด1.70 ✓
0.9ยิงได้/นัด1.6 ✓
2.1เสีย/นัด น้อยดี1.4 ✓
🃏 การ์ดเสริมเต็งเจ้าบ้าน 0 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🃏 การ์ดชี้ทีม Marsaxlokk FC 0 : 7 ใบ

🃏 การ์ดเสริมเต็งทีมเยือน 7 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🔥 สูง หรือ 🧊 ต่ำ?

เส้นประตูรวม สองลูกครึ่ง · คาดว่าจะยิงกันกี่ลูก + การ์ดหลักฐาน + กราฟ ในแผ่นเดียว
56%มั่นใจสูง ยังไม่ผ่านคัดสูง

สูง 2.5 @1.85

3.0 ลูก คาดประตูรวม⬆️ สูงกว่าเส้น 0.5 ลูก

🧊 ต่ำสูง 🔥 เส้น สองลูกครึ่ง ⚽
012345
คาดยิง Gzira United1.15 คาดยิง Marsaxlokk FC1.85 ยิงทั้งคู่57% สูงกว่า 2.556%
🔥สูงประตูรวม "เกิน" เส้น สองลูกครึ่ง ราคา @1.85โมเดล 56% 4 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🧊ต่ำประตูรวม "ไม่ถึง" เส้น สองลูกครึ่ง ราคา @1.90โมเดล 44% 0 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🔥 เลือก สูงการ์ดเอียงไปฝั่งสูง 4 : 0 ใบ · เล่น สูง สองลูกครึ่ง @1.85

📊 โอกาสประตูรวมแต่ละจำนวน แดง = เกินเส้น · ฟ้า = ไม่ถึง

🔁 ประตูรวม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · ตัวเลข = นัดที่เกินเส้น

Gzira United7/10
Marsaxlokk FC5/10
  • ✕คาดประตู 3.0 ลูก (ต้อง 3.2+)
  • ✓สูงกว่าเส้น 2.5 อยู่ 0.5 ลูก (ต้อง 0.3+)
  • ✕โมเดลให้สูงกว่า 2.5 ที่ 56% (ต้อง 65%+)
  • ✕ยิงเฉลี่ยทั้งสองทีม 0.9+ ลูก (ต้อง 1.2+)
  • ✓โมเดลให้ยิงทั้งคู่ 57% (ต้อง 50%+)

💬 ชุมชนว่าไง? ทายผลคู่นี้ · เทียบกับระบบ · คุยกับคนดูบอลด้วยกัน

Malta Premier League⏱ คืนนี้ 02:00
ใครชนะ?
สกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไปไหม?
📂 ข้อมูลละเอียดทั้งหมดVS · ราคาที่ควรเป็น · ✓ ใครดีกว่า · หกเหลี่ยม · ทำนายสกอร์ · ตลาด · ฟอร์ม · เจอกัน · ตาราง
โลโก้ Gzira UnitedGzira UnitedLV 49
49
K.O.%23% COMBO✓×0
ยังไม่มีตรา
โลโก้ Marsaxlokk FCMarsaxlokk FCLV 75
75
K.O.%51% COMBO✓×10
ยังไม่มีตรา
VSคืนนี้ 02:00
23%Gzira United ชนะ
56%สูงกว่า 2.5
57%ยิงทั้งคู่
51%Marsaxlokk FC ชนะ

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR ตลาดให้ราคา OVR ห่าง 1 คะแนน ≈ 0.049 ลูก · เรียนรู้จาก 1343 คู่

49vs75OVR ห่าง -26
⚖️
ราคาสมเหตุสมผลตลาดให้ราคาใกล้เคียงกับที่ OVR บอก (ต่างกันไม่ถึงครึ่งลูก)
← Marsaxlokk FC ต่อเสมอGzira United ต่อ → ตลาดครึ่งควบลูก OVR ควร1 ลูก

ราคาที่ควรเป็น: Marsaxlokk FC ควรต่อ 1 ลูก (≈ 1.08 ลูก) · ตลาดจริง: Marsaxlokk FC ต่อ ครึ่งควบลูก

Gzira UnitedเสมอMarsaxlokk FC
ราคาตลาด3.833.401.71
ราคาที่ควรเป็น (OVR)5.894.831.60
สรุป ⚠️ แพงไป ⚠️ แพงไป พอดี

สูตร: ราคาต่อ ≈ 0.21 (ได้เปรียบเจ้าบ้าน) + 0.049 × ส่วนต่าง OVR · ความสัมพันธ์ r = 0.64 · คลาดปกติ ± 0.34 ลูก · "ถูก/แพง" = เทียบกับที่ตลาดเองให้ราคา OVR โดยเฉลี่ย ไม่ใช่การรับประกันผล (OVR ไม่รู้ตัวเจ็บ/แรงจูงใจ)

✓ ใครดีกว่า เทียบทีละหัวข้อ ติ๊กถูกฝั่งที่ดีกว่า · 10 หัวข้อ

49เหย้า
Gzira United
9รุก20ยิง25ฟอร์ม11ครอง16ครึ่ง9รับ
โลโก้ Gzira UnitedGzira United
0✓ ดีกว่า10
Marsaxlokk FCโลโก้ Marsaxlokk FC
0.9⚔️ ยิงได้/นัด1.6✓
2.1🛡️ เสีย/นัด1.4✓
9.8🎯 ยิงตรงกรอบ10.9✓
45%🧠 ครองบอล51%✓
9%🎯 ยิงแม่น15%✓
19%⏱ ชนะครึ่งแรก39%✓
0.50📈 ฟอร์ม แต้ม/นัด1.70✓
3 นัด🤝 ชนะกันเอง4 นัด✓
23%💰 ตลาดให้เต็ง51%✓
49⭐ OVR รวม75✓

Marsaxlokk FC ดีกว่า 10 จาก 10 ด้าน

75เยือน
Marsaxlokk FC
56รุก35ยิง80ฟอร์ม55ครอง77ครึ่ง50รับ

⬡ หกเหลี่ยม 6 ด้าน เทียบกับทุกทีมที่เตะวันนี้ (0-100 = อันดับเปอร์เซ็นไทล์) · OVR = คะแนนรวมแบบการ์ดนักเตะ

49เหย้า
Gzira United
9รุก20ยิง25ฟอร์ม11ครอง16ครึ่ง9รับ
  • ⚔️ เกมรุก9
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ20
  • 📈 ฟอร์ม25
  • 🧠 ครองบอล11
  • ⏱ ครึ่งแรก16
  • 🛡️ เกมรับ9
75เยือน
Marsaxlokk FC
56รุก35ยิง80ฟอร์ม55ครอง77ครึ่ง50รับ
  • ⚔️ เกมรุก56
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ35
  • 📈 ฟอร์ม80
  • 🧠 ครองบอล55
  • ⏱ ครึ่งแรก77
  • 🛡️ เกมรับ50
⚔️ เกมรุก9 · 56🎯 ยิงตรงกรอบ20 · 35📈 ฟอร์ม25 · 80🧠 ครองบอล11 · 55⏱ ครึ่งแรก16 · 77🛡️ เกมรับ9 · 50

🎲 ทำนายสกอร์ โมเดล Poisson จากค่าเฉลี่ยยิง/เสีย · คาด Gzira United 1.15 ลูก · Marsaxlokk FC 1.85 ลูก

Gzira United ↓Marsaxlokk FC →
012345 0 5 9 9 5 2 1 6 11 10 6 3 1 2 3 6 6 3 2 3 1 2 2 1 4 5
1 - 110.6%
1 - 29.8%
0 - 19.2%
โมเดลสถิติตลาดราคา
Gzira United ชนะ23%23%
เสมอ23%26%
Marsaxlokk FC ชนะ53%51%
สูงกว่า 2.556%เส้น 2.5
ยิงทั้งคู่57%–

โมเดลกับตลาดห่างกันมาก = สถิติเห็นต่างจากราคา ควรดูเหตุผลอื่นประกอบ (ตัวเจ็บ แรงจูงใจ)

ราคาตลาด เฉลี่ยหลายเจ้า · เปิด → ล่าสุด

เหย้าเสมอเยือน
ราคาเปิด3.903.481.68
ล่าสุด 3.83▼0.07 3.40▼0.08 1.71▲0.04
โอกาส %23%26%51%
Gzira UnitedMarsaxlokk FC

💸 มาตรเงินไหล: เงินเข้า Gzira United เล็กน้อย

▼ ราคาลง = เงินไหลเข้าฝั่งนั้น (ตลาดมั่นใจขึ้น) · ▲ ราคาขึ้น = ตลาดมั่นใจลดลง

แฮนดิแคป-0.5/1เหย้า 1.80 · เยือน 1.95
สูง/ต่ำ2.5สูง 1.85 · ต่ำ 1.90
คาดประตูจากสถิติ3.0สูงกว่าเส้น 0.5 ลูก

📈 ราคาไหลตามเวลา 5 จุด · แปลงเป็นโอกาส %

10%20%30%40%50%60%01/11 12:04 (เปิด)02/11 17:35
Gzira UnitedเสมอMarsaxlokk FC

เทียบค่าเฉลี่ยต่อนัด

โลโก้ Gzira UnitedGzira UnitedMarsaxlokk FCโลโก้ Marsaxlokk FC
0.9ยิงได้1.6
2.1เสีย1.4
9.8ยิงตรงกรอบ10.9
45.0%ครองบอล51.4%

ตัวเลขหนา = ฝั่งที่ดีกว่าในหัวข้อนั้น (เสียประตูน้อยกว่าดีกว่า)

อัตราจากผลงานจริง 10 / 10 นัดล่าสุด

ชนะ 0% 50%
เสมอ 50% 20%
แพ้ 50% 30%
สูงกว่า 2.5 70% 50%
ยิงทั้งคู่ 70% 70%
คลีนชีต 10% 20%
ยิงไม่ได้ 30% 10%
ยิงได้ครึ่งแรก 40% 80%
แต้ม/นัด · ยิง · เสีย 0.500.9 · 2.1 1.701.6 · 1.4
Gzira UnitedMarsaxlokk FC

ฟอร์ม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · สีตามผล · ⌂ = เล่นในบ้าน

โลโก้ Gzira UnitedGzira United
0-4Birkirkara สูง 0-3⌂ Valletta F สูง 1-2Balzan FC สูง 1-4Floriana F สูง 0-0⌂ St. Patric ต่ำ 1-1Sliema Wan ต่ำ 1-1⌂ Mosta FC ต่ำ 2-2⌂ Hamrun Spa สูง 1-2Hibernians สูง 2-2⌂ Birzebbuga สูง
โลโก้ Marsaxlokk FCMarsaxlokk FC
1-1Balzan FC ต่ำ 1-0⌂ Hibernians ต่ำ 2-1Valletta F สูง 1-1⌂ Mosta FC ต่ำ 5-2Floriana F สูง 1-4Hamrun Spa สูง 2-1⌂ St. Patric สูง 2-0⌂ Birkirkara ต่ำ 0-2Birzebbuga ต่ำ 1-2Sliema Wan สูง

เจอกัน 10 นัดล่าสุด

3Gzira United ชนะ
3เสมอ
4Marsaxlokk FC ชนะ
2.1ประตู/นัด
30%สูงกว่า 2.5
  • 08-08-2026Marsaxlokk FC0 - 1Gzira United
  • 19-04-2026Marsaxlokk FC2 - 1Gzira United
  • 18-01-2026Gzira United3 - 0Marsaxlokk FC
  • 17-09-2025Marsaxlokk FC2 - 0Gzira United
  • 22-02-2025Gzira United0 - 1Marsaxlokk FC
  • 08-12-2024Gzira United0 - 0Marsaxlokk FC
  • 19-08-2024Marsaxlokk FC0 - 1Gzira United
  • 06-04-2024Marsaxlokk FC1 - 1Gzira United
  • 03-12-2023Gzira United2 - 4Marsaxlokk FC
  • 26-04-2023Marsaxlokk FC1 - 1Gzira United

ผลครึ่งแรก / เต็มเวลา 42 นัดสะสม

ชนะเสมอแพ้
Gzira United · ครึ่งแรก8 19%23 55%11 26%
Gzira United · จบเกม12 29%12 29%18 43%
Marsaxlokk FC · ครึ่งแรก17 39%19 43%8 18%
Marsaxlokk FC · จบเกม21 48%11 25%12 27%

ตารางคะแนน ช่วงที่สองทีมอยู่

ไม่มีตารางคะแนนของลีกนี้ (ถ้วย/ลีกที่ระบบยังไม่ดึงตาราง)