ศูนย์ทีเด็ด
👑สมัคร VIPคุ้มทุกคู่ทุกวัน290บาท/เดือน
05:22พ. 04/11/2569
← กระดานสถิติ

Szeged Csanad vs BVSC Zuglo ทีเด็ดบอลเต็ง วิเคราะห์ 04/11 · Hungary NB Ⅱ

NB ⅡRound 2พรุ่งนี้ 23:00 น.
เจ้าบ้าน · HOME Szeged Csanad
42%เสมอ 28%30%
โอกาสชนะจากราคาเฉลี่ย 1 เจ้า (ตัดค่าน้ำแล้ว)
ราคาต่อSzeged Csanadต่อเสมอควบครึ่งน้ำ 0.95
ทีมเยือน · AWAY BVSC Zuglo

🏆 เต็ง · ฝั่งไหน?

ความมั่นใจเต็ง · ตลาดกับโมเดลเห็นตรงกันไหม · สองทีมใครดีกว่า

Szeged Csanad ชนะ@2.15

BAS
40%ยังไม่ผ่านคัด
  • ✕ตลาดให้ชนะ 42% (ต้อง 50%+ และมากกว่าอีกฝั่ง)
  • ✕โมเดลสถิติให้ชนะ 38% (ต้อง 45%+)
  • ✕✓ ดีกว่า 4 ต่อ 5 ด้าน (ต้องนำ 3+)
  • ✕OVR 58 vs 60 (ต้องไม่ด้อยกว่า)
  • ✓ยิงได้เฉลี่ย 1.3 ลูก/นัด (ต้อง 1.3+)

📊 ตลาด vs โมเดลของเรา บ้าน / เสมอ / เยือน

ตลาด42%28%30%
โมเดล38%25%36%
■ Szeged Csanad■ เสมอ■ BVSC Zuglo

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR: @2.41 · ตลาดให้ @2.15

⚔️ เทียบสองทีม ✓ = ฝั่งที่ดีกว่า

Szeged CsanadBVSC Zuglo
✓ 42%โอกาสชนะ (ตลาด)30%
✓ 38%โอกาสชนะ (โมเดล)36%
58พลัง OVR60 ✓
30%ชนะ 10 นัดหลัง40% ✓
1.20แต้มต่อนัด1.40 ✓
1.4ยิงได้/นัด1.6 ✓
1.5เสีย/นัด น้อยดี1.5
🃏 การ์ดเสริมเต็งเจ้าบ้าน 1 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🃏 การ์ดสองทีมเท่ากัน 1 : 1 ใบ

🃏 การ์ดเสริมเต็งทีมเยือน 1 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🔥 สูง หรือ 🧊 ต่ำ?

เส้นประตูรวม สองลูกควบสองลูกครึ่ง · คาดว่าจะยิงกันกี่ลูก + การ์ดหลักฐาน + กราฟ ในแผ่นเดียว
54%มั่นใจสูง ยังไม่ผ่านคัดสูง

สูง 2/2.5 @1.93

2.9 ลูก คาดประตูรวม⬆️ สูงกว่าเส้น 0.6 ลูก

🧊 ต่ำสูง 🔥 เส้น สองลูกควบสองลูกครึ่ง ⚽
012345
คาดยิง Szeged Csanad1.45 คาดยิง BVSC Zuglo1.40 ยิงทั้งคู่57% สูงกว่า 2.554%
🔥สูงประตูรวม "เกิน" เส้น สองลูกควบสองลูกครึ่ง ราคา @1.93โมเดล 54% 3 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🧊ต่ำประตูรวม "ไม่ถึง" เส้น สองลูกควบสองลูกครึ่ง ราคา @1.88โมเดล 46% 1 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🔥 เลือก สูงการ์ดเอียงไปฝั่งสูง 3 : 1 ใบ · เล่น สูง สองลูกควบสองลูกครึ่ง @1.93

📊 โอกาสประตูรวมแต่ละจำนวน แดง = เกินเส้น · ฟ้า = ไม่ถึง

🔁 ประตูรวม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · ตัวเลข = นัดที่เกินเส้น

Szeged Csanad6/10
BVSC Zuglo6/10
  • ✕คาดประตู 2.9 ลูก (ต้อง 3.2+)
  • ✓สูงกว่าเส้น 2/2.5 อยู่ 0.6 ลูก (ต้อง 0.3+)
  • ✕โมเดลให้สูงกว่า 2.5 ที่ 54% (ต้อง 65%+)
  • ✓ยิงเฉลี่ยทั้งสองทีม 1.3+ ลูก (ต้อง 1.2+)
  • ✓โมเดลให้ยิงทั้งคู่ 57% (ต้อง 50%+)

💬 ชุมชนว่าไง? ทายผลคู่นี้ · เทียบกับระบบ · คุยกับคนดูบอลด้วยกัน

Hungary NB Ⅱ⏱ พรุ่งนี้ 23:00
ใครชนะ?
สกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไปไหม?
📂 ข้อมูลละเอียดทั้งหมดVS · ราคาที่ควรเป็น · ✓ ใครดีกว่า · หกเหลี่ยม · ทำนายสกอร์ · ตลาด · ฟอร์ม · เจอกัน · ตาราง
โลโก้ Szeged CsanadSzeged CsanadLV 58
58
K.O.%42% COMBO✓×4
🥶ฟอร์มตก ×3
โลโก้ BVSC ZugloBVSC ZugloLV 60
60
K.O.%30% COMBO✓×5
🎯ยิงทุกนัด ×6
VSพรุ่งนี้ 23:00
42%Szeged Csanad ชนะ
54%สูงกว่า 2.5
57%ยิงทั้งคู่
30%BVSC Zuglo ชนะ

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR ตลาดให้ราคา OVR ห่าง 1 คะแนน ≈ 0.055 ลูก · เรียนรู้จาก 1161 คู่

58vs60OVR ห่าง -2
⚖️
ราคาสมเหตุสมผลตลาดให้ราคาใกล้เคียงกับที่ OVR บอก (ต่างกันไม่ถึงครึ่งลูก)
← BVSC Zuglo ต่อเสมอSzeged Csanad ต่อ → ตลาดเสมอควบครึ่ง OVR ควรเสมอควบครึ่ง

ราคาที่ควรเป็น: Szeged Csanad ควรต่อ เสมอควบครึ่ง (≈ 0.17 ลูก) · ตลาดจริง: Szeged Csanad ต่อ เสมอควบครึ่ง

Szeged CsanadเสมอBVSC Zuglo
ราคาตลาด2.153.203.00
ราคาที่ควรเป็น (OVR)2.414.012.98
สรุป ⚠️ แพงไป ⚠️ แพงไป พอดี

สูตร: ราคาต่อ ≈ 0.29 (ได้เปรียบเจ้าบ้าน) + 0.055 × ส่วนต่าง OVR · ความสัมพันธ์ r = 0.74 · คลาดปกติ ± 0.31 ลูก · "ถูก/แพง" = เทียบกับที่ตลาดเองให้ราคา OVR โดยเฉลี่ย ไม่ใช่การรับประกันผล (OVR ไม่รู้ตัวเจ็บ/แรงจูงใจ)

✓ ใครดีกว่า เทียบทีละหัวข้อ ติ๊กถูกฝั่งที่ดีกว่า · 10 หัวข้อ

58เหย้า
Szeged Csanad
35รุก27ยิง27ฟอร์ม16ครอง24ครึ่ง51รับ
โลโก้ Szeged CsanadSzeged Csanad
4✓ ดีกว่า5
BVSC Zugloโลโก้ BVSC Zuglo
1.3⚔️ ยิงได้/นัด1.5✓
✓1.3🛡️ เสีย/นัด1.6
8.4🎯 ยิงตรงกรอบ8.7✓
✓47%🧠 ครองบอล43%
15%🎯 ยิงแม่น17%
18%⏱ ชนะครึ่งแรก30%✓
1.20📈 ฟอร์ม แต้ม/นัด1.40✓
✓3 นัด🤝 ชนะกันเอง0 นัด
✓42%💰 ตลาดให้เต็ง30%
58⭐ OVR รวม60✓

BVSC Zuglo ดีกว่า 5 จาก 10 ด้าน

60เยือน
BVSC Zuglo
46รุก31ยิง48ฟอร์ม6ครอง44ครึ่ง27รับ

⬡ หกเหลี่ยม 6 ด้าน เทียบกับทุกทีมที่เตะวันนี้ (0-100 = อันดับเปอร์เซ็นไทล์) · OVR = คะแนนรวมแบบการ์ดนักเตะ

58เหย้า
Szeged Csanad
35รุก27ยิง27ฟอร์ม16ครอง24ครึ่ง51รับ
  • ⚔️ เกมรุก35
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ27
  • 📈 ฟอร์ม27
  • 🧠 ครองบอล16
  • ⏱ ครึ่งแรก24
  • 🛡️ เกมรับ51
60เยือน
BVSC Zuglo
46รุก31ยิง48ฟอร์ม6ครอง44ครึ่ง27รับ
  • ⚔️ เกมรุก46
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ31
  • 📈 ฟอร์ม48
  • 🧠 ครองบอล6
  • ⏱ ครึ่งแรก44
  • 🛡️ เกมรับ27
⚔️ เกมรุก35 · 46🎯 ยิงตรงกรอบ27 · 31📈 ฟอร์ม27 · 48🧠 ครองบอล16 · 6⏱ ครึ่งแรก24 · 44🛡️ เกมรับ51 · 27

🎲 ทำนายสกอร์ โมเดล Poisson จากค่าเฉลี่ยยิง/เสีย · คาด Szeged Csanad 1.45 ลูก · BVSC Zuglo 1.40 ลูก

Szeged Csanad ↓BVSC Zuglo →
012345 0 6 8 6 3 1 8 12 8 4 1 2 6 9 6 3 3 3 4 3 1 4 1 1 1 5
1 - 111.7%
2 - 18.5%
1 - 08.4%
โมเดลสถิติตลาดราคา
Szeged Csanad ชนะ38%42%
เสมอ25%28%
BVSC Zuglo ชนะ36%30%
สูงกว่า 2.554%เส้น 2/2.5
ยิงทั้งคู่57%–

โมเดลกับตลาดห่างกันมาก = สถิติเห็นต่างจากราคา ควรดูเหตุผลอื่นประกอบ (ตัวเจ็บ แรงจูงใจ)

ราคาตลาด เฉลี่ยหลายเจ้า · เปิด → ล่าสุด

เหย้าเสมอเยือน
ราคาเปิด2.203.103.00
ล่าสุด 2.15▼0.05 3.20▲0.10 3.00
โอกาส %42%28%30%
Szeged CsanadBVSC Zuglo

💸 มาตรเงินไหล: ราคาแทบไม่ขยับ

▼ ราคาลง = เงินไหลเข้าฝั่งนั้น (ตลาดมั่นใจขึ้น) · ▲ ราคาขึ้น = ตลาดมั่นใจลดลง

แฮนดิแคป0/0.5เหย้า 1.95 · เยือน 1.85
สูง/ต่ำ2/2.5สูง 1.93 · ต่ำ 1.88
คาดประตูจากสถิติ2.9สูงกว่าเส้น 0.6 ลูก

📈 ราคาไหลตามเวลา 2 จุด · แปลงเป็นโอกาส %

20%30%40%50%04/11 04:29 (เปิด)04/11 04:30
Szeged CsanadเสมอBVSC Zuglo

เทียบค่าเฉลี่ยต่อนัด

โลโก้ Szeged CsanadSzeged CsanadBVSC Zugloโลโก้ BVSC Zuglo
1.3ยิงได้1.5
1.3เสีย1.6
8.4ยิงตรงกรอบ8.7
46.9%ครองบอล42.7%

ตัวเลขหนา = ฝั่งที่ดีกว่าในหัวข้อนั้น (เสียประตูน้อยกว่าดีกว่า)

อัตราจากผลงานจริง 10 / 10 นัดล่าสุด

ชนะ 30% 40%
เสมอ 30% 20%
แพ้ 40% 40%
สูงกว่า 2.5 60% 60%
ยิงทั้งคู่ 70% 60%
คลีนชีต 10% 20%
ยิงไม่ได้ 20% 20%
ยิงได้ครึ่งแรก 50% 40%
แต้ม/นัด · ยิง · เสีย 1.201.4 · 1.5 1.401.6 · 1.5
Szeged CsanadBVSC Zuglo

ฟอร์ม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · สีตามผล · ⌂ = เล่นในบ้าน

โลโก้ Szeged CsanadSzeged Csanad
2-1Kozarmisle สูง 1-1⌂ Kazincbarc ต่ำ 2-2Csakvari T สูง 4-0Ivancsa 0-1Kecskemeti ต่ำ 1-1Mezokovesd ต่ำ 2-1KARCAG SE สูง 1-4⌂ Diosgyor V สูง 1-3⌂ Ujpesti สูง 0-1Nagykanizs ต่ำ
โลโก้ BVSC ZugloBVSC Zuglo
0-1Mezokovesd ต่ำ 1-4⌂ KARCAG SE สูง 2-0Diosgyor V ต่ำ 0-1⌂ Nagykanizs ต่ำ 2-2FC Ajka สูง 1-2Szentlorin สูง 5-2⌂ SOROKSAR สูง 2-1FC Ajka สูง 2-2⌂ Duna-Tisza สูง 1-0⌂ Csakvari T ต่ำ

เจอกัน 6 นัดล่าสุด

3Szeged Csanad ชนะ
3เสมอ
0BVSC Zuglo ชนะ
2.0ประตู/นัด
33%สูงกว่า 2.5
  • 11-04-2026BVSC Zuglo1 - 1Szeged Csanad
  • 19-10-2025Szeged Csanad2 - 1BVSC Zuglo
  • 30-03-2025Szeged Csanad2 - 2BVSC Zuglo
  • 22-09-2024BVSC Zuglo0 - 0Szeged Csanad
  • 25-02-2024Szeged Csanad2 - 0BVSC Zuglo
  • 19-08-2023BVSC Zuglo0 - 1Szeged Csanad

ผลครึ่งแรก / เต็มเวลา 40 นัดสะสม

ชนะเสมอแพ้
Szeged Csanad · ครึ่งแรก7 18%16 40%17 43%
Szeged Csanad · จบเกม11 28%13 33%16 40%
BVSC Zuglo · ครึ่งแรก12 30%15 38%13 33%
BVSC Zuglo · จบเกม15 38%7 18%18 45%

ตารางคะแนน ช่วงที่สองทีมอยู่

ไม่มีตารางคะแนนของลีกนี้ (ถ้วย/ลีกที่ระบบยังไม่ดึงตาราง)