ศูนย์ทีเด็ด
👑สมัคร VIPคุ้มทุกคู่ทุกวัน290บาท/เดือน
23:11จ. 02/11/2569
← กระดานสถิติ

FC Voluntari vs Farul Constanta ทีเด็ดบอลเต็ง วิเคราะห์ 02/11 · Romania Liga I

Liga IRound 14วันนี้ 22:30 น.
เจ้าบ้าน · HOME FC Voluntari
31%เสมอ 27%42%
โอกาสชนะจากราคาเฉลี่ย 3 เจ้า (ตัดค่าน้ำแล้ว)
ราคาต่อFarul Constantaต่อเสมอควบครึ่งน้ำ 0.92
ทีมเยือน · AWAY Farul Constanta

🏆 เต็ง · ฝั่งไหน?

ความมั่นใจเต็ง · ตลาดกับโมเดลเห็นตรงกันไหม · สองทีมใครดีกว่า

Farul Constanta ชนะ@2.14

BAS
42%ยังไม่ผ่านคัด
  • ✕ตลาดให้ชนะ 42% (ต้อง 50%+ และมากกว่าอีกฝั่ง)
  • ✕โมเดลสถิติให้ชนะ 43% (ต้อง 45%+)
  • ✓✓ ดีกว่า 8 ต่อ 2 ด้าน (ต้องนำ 3+)
  • ✓OVR 68 vs 58 (ต้องไม่ด้อยกว่า)
  • ✓ยิงได้เฉลี่ย 1.4 ลูก/นัด (ต้อง 1.3+)

📊 ตลาด vs โมเดลของเรา บ้าน / เสมอ / เยือน

ตลาด31%27%42%
โมเดล32%25%43%
■ FC Voluntari■ เสมอ■ Farul Constanta

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR: @2.27 · ตลาดให้ @2.14

⚔️ เทียบสองทีม ✓ = ฝั่งที่ดีกว่า

FC VoluntariFarul Constanta
31%โอกาสชนะ (ตลาด)42% ✓
32%โอกาสชนะ (โมเดล)43% ✓
58พลัง OVR68 ✓
20%ชนะ 10 นัดหลัง40% ✓
0.80แต้มต่อนัด1.50 ✓
1.1ยิงได้/นัด1.4 ✓
1.7เสีย/นัด น้อยดี1.5 ✓
🃏 การ์ดเสริมเต็งเจ้าบ้าน 2 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🃏 การ์ดชี้ทีม Farul Constanta 2 : 4 ใบ

🃏 การ์ดเสริมเต็งทีมเยือน 4 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🔥 สูง หรือ 🧊 ต่ำ?

เส้นประตูรวม สองลูกครึ่งควบสามลูก · คาดว่าจะยิงกันกี่ลูก + การ์ดหลักฐาน + กราฟ ในแผ่นเดียว
53%มั่นใจสูง ยังไม่ผ่านคัดสูง

สูง 2.5/3 @1.93

2.9 ลูก คาดประตูรวม⬆️ สูงกว่าเส้น 0.1 ลูก

🧊 ต่ำสูง 🔥 เส้น สองลูกครึ่งควบสามลูก ⚽
012345
คาดยิง FC Voluntari1.30 คาดยิง Farul Constanta1.55 ยิงทั้งคู่57% สูงกว่า 2.553%
🔥สูงประตูรวม "เกิน" เส้น สองลูกครึ่งควบสามลูก ราคา @1.93โมเดล 53% 2 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🧊ต่ำประตูรวม "ไม่ถึง" เส้น สองลูกครึ่งควบสามลูก ราคา @1.91โมเดล 47% 1 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🔥 เลือก สูงการ์ดเอียงไปฝั่งสูง 2 : 1 ใบ · เล่น สูง สองลูกครึ่งควบสามลูก @1.93

📊 โอกาสประตูรวมแต่ละจำนวน แดง = เกินเส้น · ฟ้า = ไม่ถึง

🔁 ประตูรวม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · ตัวเลข = นัดที่เกินเส้น

FC Voluntari6/10
Farul Constanta5/10
  • ✕คาดประตู 2.9 ลูก (ต้อง 3.2+)
  • ✕สูงกว่าเส้น 2.5/3 อยู่ 0.1 ลูก (ต้อง 0.3+)
  • ✕โมเดลให้สูงกว่า 2.5 ที่ 53% (ต้อง 65%+)
  • ✕ยิงเฉลี่ยทั้งสองทีม 1.1+ ลูก (ต้อง 1.2+)
  • ✓โมเดลให้ยิงทั้งคู่ 57% (ต้อง 50%+)

💬 ชุมชนว่าไง? ทายผลคู่นี้ · เทียบกับระบบ · คุยกับคนดูบอลด้วยกัน

Romania Liga I🔒 เตะแล้ว ปิดโหวต
ใครชนะ?
สกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไปไหม?
📂 ข้อมูลละเอียดทั้งหมดVS · ราคาที่ควรเป็น · ✓ ใครดีกว่า · หกเหลี่ยม · ทำนายสกอร์ · ตลาด · ฟอร์ม · เจอกัน · ตาราง
โลโก้ FC VoluntariFC VoluntariLV 58
58
K.O.%31% COMBO✓×2
ยังไม่มีตรา
โลโก้ Farul ConstantaFarul ConstantaLV 68
68
K.O.%42% COMBO✓×8
💣จอมถล่ม
VSวันนี้ 22:30
31%FC Voluntari ชนะ
53%สูงกว่า 2.5
57%ยิงทั้งคู่
42%Farul Constanta ชนะ

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR ตลาดให้ราคา OVR ห่าง 1 คะแนน ≈ 0.049 ลูก · เรียนรู้จาก 1343 คู่

58vs68OVR ห่าง -10
⚖️
ราคาสมเหตุสมผลตลาดให้ราคาใกล้เคียงกับที่ OVR บอก (ต่างกันไม่ถึงครึ่งลูก)
← Farul Constanta ต่อเสมอFC Voluntari ต่อ → ตลาดเสมอควบครึ่ง OVR ควรเสมอควบครึ่ง

ราคาที่ควรเป็น: Farul Constanta ควรต่อ เสมอควบครึ่ง (≈ 0.29 ลูก) · ตลาดจริง: Farul Constanta ต่อ เสมอควบครึ่ง

FC VoluntariเสมอFarul Constanta
ราคาตลาด2.903.312.14
ราคาที่ควรเป็น (OVR)3.214.042.27
สรุป ⚠️ แพงไป ⚠️ แพงไป พอดี

สูตร: ราคาต่อ ≈ 0.21 (ได้เปรียบเจ้าบ้าน) + 0.049 × ส่วนต่าง OVR · ความสัมพันธ์ r = 0.64 · คลาดปกติ ± 0.34 ลูก · "ถูก/แพง" = เทียบกับที่ตลาดเองให้ราคา OVR โดยเฉลี่ย ไม่ใช่การรับประกันผล (OVR ไม่รู้ตัวเจ็บ/แรงจูงใจ)

✓ ใครดีกว่า เทียบทีละหัวข้อ ติ๊กถูกฝั่งที่ดีกว่า · 10 หัวข้อ

58เหย้า
FC Voluntari
20รุก99ยิง5ฟอร์ม9ครอง19ครึ่ง27รับ
โลโก้ FC VoluntariFC Voluntari
2✓ ดีกว่า8
Farul Constantaโลโก้ Farul Constanta
1.1⚔️ ยิงได้/นัด1.4✓
1.7🛡️ เสีย/นัด1.5✓
✓19.2🎯 ยิงตรงกรอบ14.3
45%🧠 ครองบอล51%✓
6%🎯 ยิงแม่น10%✓
20%⏱ ชนะครึ่งแรก31%✓
0.80📈 ฟอร์ม แต้ม/นัด1.50✓
✓5 นัด🤝 ชนะกันเอง3 นัด
31%💰 ตลาดให้เต็ง42%✓
58⭐ OVR รวม68✓

Farul Constanta ดีกว่า 8 จาก 10 ด้าน

68เยือน
Farul Constanta
38รุก73ยิง25ฟอร์ม54ครอง58ครึ่ง40รับ

⬡ หกเหลี่ยม 6 ด้าน เทียบกับทุกทีมที่เตะวันนี้ (0-100 = อันดับเปอร์เซ็นไทล์) · OVR = คะแนนรวมแบบการ์ดนักเตะ

58เหย้า
FC Voluntari
20รุก99ยิง5ฟอร์ม9ครอง19ครึ่ง27รับ
  • ⚔️ เกมรุก20
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ99
  • 📈 ฟอร์ม5
  • 🧠 ครองบอล9
  • ⏱ ครึ่งแรก19
  • 🛡️ เกมรับ27
68เยือน
Farul Constanta
38รุก73ยิง25ฟอร์ม54ครอง58ครึ่ง40รับ
  • ⚔️ เกมรุก38
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ73
  • 📈 ฟอร์ม25
  • 🧠 ครองบอล54
  • ⏱ ครึ่งแรก58
  • 🛡️ เกมรับ40
⚔️ เกมรุก20 · 38🎯 ยิงตรงกรอบ99 · 73📈 ฟอร์ม5 · 25🧠 ครองบอล9 · 54⏱ ครึ่งแรก19 · 58🛡️ เกมรับ27 · 40

🎲 ทำนายสกอร์ โมเดล Poisson จากค่าเฉลี่ยยิง/เสีย · คาด FC Voluntari 1.30 ลูก · Farul Constanta 1.55 ลูก

FC Voluntari ↓Farul Constanta →
012345 0 6 9 7 4 1 1 8 12 9 5 2 2 5 8 6 3 1 3 2 3 3 1 4 1 5
1 - 111.7%
1 - 29.0%
0 - 19.0%
โมเดลสถิติตลาดราคา
FC Voluntari ชนะ32%31%
เสมอ25%27%
Farul Constanta ชนะ43%42%
สูงกว่า 2.553%เส้น 2.5/3
ยิงทั้งคู่57%–

โมเดลกับตลาดห่างกันมาก = สถิติเห็นต่างจากราคา ควรดูเหตุผลอื่นประกอบ (ตัวเจ็บ แรงจูงใจ)

ราคาตลาด เฉลี่ยหลายเจ้า · เปิด → ล่าสุด

เหย้าเสมอเยือน
ราคาเปิด2.803.272.18
ล่าสุด 2.90▲0.10 3.31▲0.04 2.14▼0.05
โอกาส %31%27%42%
FC VoluntariFarul Constanta

💸 มาตรเงินไหล: เงินเข้า Farul Constanta เล็กน้อย

▼ ราคาลง = เงินไหลเข้าฝั่งนั้น (ตลาดมั่นใจขึ้น) · ▲ ราคาขึ้น = ตลาดมั่นใจลดลง

แฮนดิแคป0/-0.5เหย้า 1.94 · เยือน 1.92
สูง/ต่ำ2.5/3สูง 1.93 · ต่ำ 1.91
คาดประตูจากสถิติ2.9สูงกว่าเส้น 0.1 ลูก

📈 ราคาไหลตามเวลา 8 จุด · แปลงเป็นโอกาส %

20%30%40%50%02/11 04:30 (เปิด)02/11 22:14
FC VoluntariเสมอFarul Constanta

เทียบค่าเฉลี่ยต่อนัด

โลโก้ FC VoluntariFC VoluntariFarul Constantaโลโก้ Farul Constanta
1.1ยิงได้1.4
1.7เสีย1.5
19.2ยิงตรงกรอบ14.3
44.5%ครองบอล51.3%

ตัวเลขหนา = ฝั่งที่ดีกว่าในหัวข้อนั้น (เสียประตูน้อยกว่าดีกว่า)

อัตราจากผลงานจริง 10 / 10 นัดล่าสุด

ชนะ 20% 40%
เสมอ 20% 30%
แพ้ 60% 30%
สูงกว่า 2.5 60% 50%
ยิงทั้งคู่ 70% 50%
คลีนชีต 20% 20%
ยิงไม่ได้ 10% 50%
ยิงได้ครึ่งแรก 60% 40%
แต้ม/นัด · ยิง · เสีย 0.801.1 · 1.7 1.501.4 · 1.5
FC VoluntariFarul Constanta

ฟอร์ม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · สีตามผล · ⌂ = เล่นในบ้าน

โลโก้ FC VoluntariFC Voluntari
1-3CS Univers สูง 2-2⌂ SC Otelul สูง 1-0Chindia Ta ต่ำ 1-0⌂ Arges ต่ำ 1-2Rapid Bucu สูง 0-2⌂ Universita ต่ำ 2-3Corvinul H สูง 1-2⌂ FCSB สูง 1-2FK Csiksze สูง 1-1⌂ CS Univers ต่ำ
โลโก้ Farul ConstantaFarul Constanta
0-1FC Bihor O ต่ำ 1-1Sepsi OSK ต่ำ 0-0⌂ FC Botosan ต่ำ 0-0CFR Cluj ต่ำ 4-2⌂ UTA Arad สูง 0-4Dinamo Buc สูง 2-1⌂ Gloria Pop 3-1⌂ Petrolul P สูง 0-2CS Univers ต่ำ 4-3⌂ SC Otelul สูง

เจอกัน 10 นัดล่าสุด

5FC Voluntari ชนะ
2เสมอ
3Farul Constanta ชนะ
2.8ประตู/นัด
50%สูงกว่า 2.5
  • 11-07-2026FC Voluntari3 - 0Farul Constanta
  • 25-11-2023FC Voluntari4 - 2Farul Constanta
  • 26-09-2023FC Voluntari2 - 0Farul Constanta
  • 22-07-2023Farul Constanta4 - 1FC Voluntari
  • 17-12-2022FC Voluntari1 - 1Farul Constanta
  • 22-08-2022Farul Constanta2 - 1FC Voluntari
  • 07-05-2022Farul Constanta1 - 1FC Voluntari
  • 02-04-2022FC Voluntari1 - 0Farul Constanta
  • 12-02-2022Farul Constanta3 - 0FC Voluntari
  • 03-10-2021FC Voluntari1 - 0Farul Constanta

ผลครึ่งแรก / เต็มเวลา 15 นัดสะสม

ชนะเสมอแพ้
FC Voluntari · ครึ่งแรก3 20%5 33%7 47%
FC Voluntari · จบเกม3 20%2 13%10 67%
Farul Constanta · ครึ่งแรก17 31%19 35%18 33%
Farul Constanta · จบเกม16 30%17 31%21 39%

ตัวจริง 4-4-2 / 3-4-3

โลโก้ FC VoluntariFC Voluntari

  1. 31Metod Jurhar
  2. 30Suteu A.
  3. 4Dumbravanu D.
  4. 6Cestic S.
  5. 5Harut D.
  6. 11Gutea
  7. 80Roemeratoe G.
  8. 44Mihael Onisa
  9. 23Mamic M.
  10. 7Mihai Roman
  11. 10Merloi G.

โลโก้ Farul ConstantaFarul Constanta

  1. 30Grigoryan N.
  2. 7Alibec D.
  3. 20Radaslavescu E.
  4. 8Vina I.
  5. 23Njike T.
  6. 70Ahlinvi M.
  7. 11Ganea C.
  8. 24Sofyane Bouzamoucha
  9. 6V.Dican
  10. 21Lucas Pellegrini
  11. 12Munteanu R.

ตารางคะแนน ช่วงที่สองทีมอยู่

ไม่มีตารางคะแนนของลีกนี้ (ถ้วย/ลีกที่ระบบยังไม่ดึงตาราง)