ศูนย์ทีเด็ด
👑สมัคร VIPคุ้มทุกคู่ทุกวัน290บาท/เดือน
23:10จ. 02/11/2569
← กระดานสถิติ

NK Bravo vs FC Koper ทีเด็ดบอลเต็ง วิเคราะห์ 02/11 · Slovenia 1.Liga

1.LigaRound 14วันนี้ 23:00 น.
เจ้าบ้าน · HOME NK Bravo
29%เสมอ 26%45%
โอกาสชนะจากราคาเฉลี่ย 3 เจ้า (ตัดค่าน้ำแล้ว)
ราคาต่อFC Koperต่อครึ่งลูกน้ำ 0.95
ทีมเยือน · AWAY FC Koper

🏆 เต็ง · ฝั่งไหน?

ความมั่นใจเต็ง · ตลาดกับโมเดลเห็นตรงกันไหม · สองทีมใครดีกว่า

FC Koper ชนะ@2.02

BAS
44%ยังไม่ผ่านคัด
  • ✕ตลาดให้ชนะ 45% (ต้อง 50%+ และมากกว่าอีกฝั่ง)
  • ✕โมเดลสถิติให้ชนะ 43% (ต้อง 45%+)
  • ✓✓ ดีกว่า 8 ต่อ 1 ด้าน (ต้องนำ 3+)
  • ✓OVR 86 vs 77 (ต้องไม่ด้อยกว่า)
  • ✓ยิงได้เฉลี่ย 2.2 ลูก/นัด (ต้อง 1.3+)

📊 ตลาด vs โมเดลของเรา บ้าน / เสมอ / เยือน

ตลาด29%26%45%
โมเดล32%24%43%
■ NK Bravo■ เสมอ■ FC Koper

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR: @2.31 · ตลาดให้ @2.02

⚔️ เทียบสองทีม ✓ = ฝั่งที่ดีกว่า

NK BravoFC Koper
29%โอกาสชนะ (ตลาด)45% ✓
32%โอกาสชนะ (โมเดล)43% ✓
77พลัง OVR86 ✓
40%ชนะ 10 นัดหลัง70% ✓
1.60แต้มต่อนัด2.20 ✓
1.9ยิงได้/นัด2.2 ✓
1.1เสีย/นัด น้อยดี0.9 ✓
🃏 การ์ดเสริมเต็งเจ้าบ้าน 2 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🃏 การ์ดชี้ทีม FC Koper 2 : 6 ใบ

🛡️ กำแพงชนกำแพงเกมรับดีทั้งคู่⚔️ ปืนใหญ่ปะทะเกมรุกดีทั้งคู่⏱ ครึ่งแรกดุสองทีมชอบนำตั้งแต่ครึ่งแรก
🃏 การ์ดเสริมเต็งทีมเยือน 6 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🔥 สูง หรือ 🧊 ต่ำ?

เส้นประตูรวม สองลูกครึ่งควบสามลูก · คาดว่าจะยิงกันกี่ลูก + การ์ดหลักฐาน + กราฟ ในแผ่นเดียว
58%มั่นใจสูง ยังไม่ผ่านคัดสูง

สูง 2.5/3 @1.82

3.1 ลูก คาดประตูรวม⬆️ สูงกว่าเส้น 0.3 ลูก

🧊 ต่ำสูง 🔥 เส้น สองลูกครึ่งควบสามลูก ⚽
012345
คาดยิง NK Bravo1.40 คาดยิง FC Koper1.65 ยิงทั้งคู่60% สูงกว่า 2.558%
🔥สูงประตูรวม "เกิน" เส้น สองลูกครึ่งควบสามลูก ราคา @1.82โมเดล 58% 3 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🧊ต่ำประตูรวม "ไม่ถึง" เส้น สองลูกครึ่งควบสามลูก ราคา @1.99โมเดล 42% 1 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🔥 เลือก สูงการ์ดเอียงไปฝั่งสูง 3 : 1 ใบ · เล่น สูง สองลูกครึ่งควบสามลูก @1.82

📊 โอกาสประตูรวมแต่ละจำนวน แดง = เกินเส้น · ฟ้า = ไม่ถึง

🔁 ประตูรวม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · ตัวเลข = นัดที่เกินเส้น

NK Bravo6/10
FC Koper6/10
  • ✕คาดประตู 3.1 ลูก (ต้อง 3.2+)
  • ✕สูงกว่าเส้น 2.5/3 อยู่ 0.3 ลูก (ต้อง 0.3+)
  • ✕โมเดลให้สูงกว่า 2.5 ที่ 58% (ต้อง 65%+)
  • ✓ยิงเฉลี่ยทั้งสองทีม 1.9+ ลูก (ต้อง 1.2+)
  • ✓โมเดลให้ยิงทั้งคู่ 60% (ต้อง 50%+)

💬 ชุมชนว่าไง? ทายผลคู่นี้ · เทียบกับระบบ · คุยกับคนดูบอลด้วยกัน

Slovenia 1.Liga🔒 เตะแล้ว ปิดโหวต
ใครชนะ?
สกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไปไหม?
📂 ข้อมูลละเอียดทั้งหมดVS · ราคาที่ควรเป็น · ✓ ใครดีกว่า · หกเหลี่ยม · ทำนายสกอร์ · ตลาด · ฟอร์ม · เจอกัน · ตาราง
โลโก้ NK BravoNK BravoLV 77
77
K.O.%29% COMBO✓×1
🧱กำแพงเหล็ก💣จอมถล่ม
โลโก้ FC KoperFC KoperLV 86
86
K.O.%45% COMBO✓×8
🧱กำแพงเหล็ก💣จอมถล่ม
VSวันนี้ 23:00
29%NK Bravo ชนะ
58%สูงกว่า 2.5
60%ยิงทั้งคู่
45%FC Koper ชนะ

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR ตลาดให้ราคา OVR ห่าง 1 คะแนน ≈ 0.049 ลูก · เรียนรู้จาก 1343 คู่

77vs86OVR ห่าง -9
⚖️
ราคาสมเหตุสมผลตลาดให้ราคาใกล้เคียงกับที่ OVR บอก (ต่างกันไม่ถึงครึ่งลูก)
← FC Koper ต่อเสมอNK Bravo ต่อ → ตลาดครึ่งลูก OVR ควรเสมอควบครึ่ง

ราคาที่ควรเป็น: FC Koper ควรต่อ เสมอควบครึ่ง (≈ 0.24 ลูก) · ตลาดจริง: FC Koper ต่อ ครึ่งลูก

NK BravoเสมอFC Koper
ราคาตลาด3.093.432.02
ราคาที่ควรเป็น (OVR)3.054.192.31
สรุป พอดี ⚠️ แพงไป ⚠️ แพงไป

สูตร: ราคาต่อ ≈ 0.21 (ได้เปรียบเจ้าบ้าน) + 0.049 × ส่วนต่าง OVR · ความสัมพันธ์ r = 0.64 · คลาดปกติ ± 0.34 ลูก · "ถูก/แพง" = เทียบกับที่ตลาดเองให้ราคา OVR โดยเฉลี่ย ไม่ใช่การรับประกันผล (OVR ไม่รู้ตัวเจ็บ/แรงจูงใจ)

✓ ใครดีกว่า เทียบทีละหัวข้อ ติ๊กถูกฝั่งที่ดีกว่า · 10 หัวข้อ

77เหย้า
NK Bravo
74รุก18ยิง87ฟอร์ม31ครอง90ครึ่ง77รับ
โลโก้ NK BravoNK Bravo
1✓ ดีกว่า8
FC Koperโลโก้ FC Koper
1.9⚔️ ยิงได้/นัด2.2✓
1.1🛡️ เสีย/นัด0.9✓
9.6🎯 ยิงตรงกรอบ10.2✓
48%🧠 ครองบอล56%✓
20%🎯 ยิงแม่น22%
✓47%⏱ ชนะครึ่งแรก45%
1.60📈 ฟอร์ม แต้ม/นัด2.20✓
3 นัด🤝 ชนะกันเอง5 นัด✓
29%💰 ตลาดให้เต็ง45%✓
77⭐ OVR รวม86✓

FC Koper ดีกว่า 8 จาก 10 ด้าน

86เยือน
FC Koper
85รุก26ยิง92ฟอร์ม85ครอง90ครึ่ง85รับ

⬡ หกเหลี่ยม 6 ด้าน เทียบกับทุกทีมที่เตะวันนี้ (0-100 = อันดับเปอร์เซ็นไทล์) · OVR = คะแนนรวมแบบการ์ดนักเตะ

77เหย้า
NK Bravo
74รุก18ยิง87ฟอร์ม31ครอง90ครึ่ง77รับ
  • ⚔️ เกมรุก74
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ18
  • 📈 ฟอร์ม87
  • 🧠 ครองบอล31
  • ⏱ ครึ่งแรก90
  • 🛡️ เกมรับ77
86เยือน
FC Koper
85รุก26ยิง92ฟอร์ม85ครอง90ครึ่ง85รับ
  • ⚔️ เกมรุก85
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ26
  • 📈 ฟอร์ม92
  • 🧠 ครองบอล85
  • ⏱ ครึ่งแรก90
  • 🛡️ เกมรับ85
⚔️ เกมรุก74 · 85🎯 ยิงตรงกรอบ18 · 26📈 ฟอร์ม87 · 92🧠 ครองบอล31 · 85⏱ ครึ่งแรก90 · 90🛡️ เกมรับ77 · 85

🎲 ทำนายสกอร์ โมเดล Poisson จากค่าเฉลี่ยยิง/เสีย · คาด NK Bravo 1.40 ลูก · FC Koper 1.65 ลูก

NK Bravo ↓FC Koper →
012345 0 5 8 6 4 1 1 7 11 9 5 2 2 5 8 6 3 1 3 2 4 3 2 4 1 1 5
1 - 110.9%
1 - 29.0%
0 - 17.8%
โมเดลสถิติตลาดราคา
NK Bravo ชนะ32%29%
เสมอ24%26%
FC Koper ชนะ43%45%
สูงกว่า 2.558%เส้น 2.5/3
ยิงทั้งคู่60%–

โมเดลกับตลาดห่างกันมาก = สถิติเห็นต่างจากราคา ควรดูเหตุผลอื่นประกอบ (ตัวเจ็บ แรงจูงใจ)

ราคาตลาด เฉลี่ยหลายเจ้า · เปิด → ล่าสุด

เหย้าเสมอเยือน
ราคาเปิด3.243.471.91
ล่าสุด 3.09▼0.15 3.43▼0.04 2.02▲0.11
โอกาส %29%26%45%
NK BravoFC Koper

💸 มาตรเงินไหล: เงินเข้า NK Bravo เล็กน้อย

▼ ราคาลง = เงินไหลเข้าฝั่งนั้น (ตลาดมั่นใจขึ้น) · ▲ ราคาขึ้น = ตลาดมั่นใจลดลง

แฮนดิแคป-0.5เหย้า 1.88 · เยือน 1.95
สูง/ต่ำ2.5/3สูง 1.82 · ต่ำ 1.99
คาดประตูจากสถิติ3.1สูงกว่าเส้น 0.3 ลูก

📈 ราคาไหลตามเวลา 7 จุด · แปลงเป็นโอกาส %

20%30%40%50%60%02/11 04:30 (เปิด)02/11 22:14
NK BravoเสมอFC Koper

เทียบค่าเฉลี่ยต่อนัด

โลโก้ NK BravoNK BravoFC Koperโลโก้ FC Koper
1.9ยิงได้2.2
1.1เสีย0.9
9.6ยิงตรงกรอบ10.2
47.5%ครองบอล55.5%

ตัวเลขหนา = ฝั่งที่ดีกว่าในหัวข้อนั้น (เสียประตูน้อยกว่าดีกว่า)

อัตราจากผลงานจริง 10 / 10 นัดล่าสุด

ชนะ 40% 70%
เสมอ 40% 10%
แพ้ 20% 20%
สูงกว่า 2.5 60% 60%
ยิงทั้งคู่ 50% 40%
คลีนชีต 40% 50%
ยิงไม่ได้ 30% 10%
ยิงได้ครึ่งแรก 60% 70%
แต้ม/นัด · ยิง · เสีย 1.601.9 · 1.1 2.202.2 · 0.9
NK BravoFC Koper

ฟอร์ม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · สีตามผล · ⌂ = เล่นในบ้าน

โลโก้ NK BravoNK Bravo
1-3Maribor สูง 2-0⌂ NK Mura 05 ต่ำ 0-0NK Alumini ต่ำ 2-1⌂ NK Publiku สูง 2-1⌂ NK Olimpij สูง 3-3HNK Gorica สูง 0-1NK Nafta ต่ำ 2-2⌂ Radomlje สูง 7-0Velesovo C 0-0NK Brinje ต่ำ
โลโก้ FC KoperFC Koper
1-0NK Publiku ต่ำ 3-1Jadran Dek สูง 1-3⌂ NK Olimpij สูง 2-0⌂ NK Nafta ต่ำ 1-0⌂ NK Orijent 2-1Vicenza 3-3Radomlje สูง 5-0⌂ NK Brinje สูง 0-1Tabor Seza ต่ำ 4-0⌂ Maribor สูง

เจอกัน 10 นัดล่าสุด

3NK Bravo ชนะ
2เสมอ
5FC Koper ชนะ
3.2ประตู/นัด
60%สูงกว่า 2.5
  • 17-08-2026FC Koper0 - 0NK Bravo
  • 04-04-2026NK Bravo1 - 1FC Koper
  • 31-01-2026FC Koper6 - 2NK Bravo
  • 28-09-2025NK Bravo4 - 2FC Koper
  • 21-07-2025FC Koper2 - 1NK Bravo
  • 23-04-2025FC Koper3 - 0NK Bravo
  • 19-04-2025FC Koper1 - 0NK Bravo
  • 22-02-2025NK Bravo2 - 1FC Koper
  • 27-10-2024FC Koper3 - 2NK Bravo
  • 13-08-2024NK Bravo1 - 0FC Koper

ผลครึ่งแรก / เต็มเวลา 47 นัดสะสม

ชนะเสมอแพ้
NK Bravo · ครึ่งแรก22 47%9 19%16 34%
NK Bravo · จบเกม24 51%10 21%13 28%
FC Koper · ครึ่งแรก21 45%14 30%12 26%
FC Koper · จบเกม27 57%11 23%9 19%

ตารางคะแนน ช่วงที่สองทีมอยู่

ไม่มีตารางคะแนนของลีกนี้ (ถ้วย/ลีกที่ระบบยังไม่ดึงตาราง)