ศูนย์ทีเด็ด
👑สมัคร VIPคุ้มทุกคู่ทุกวัน290บาท/เดือน
23:10จ. 02/11/2569
← กระดานสถิติ

Heracles Almelo vs FC Oss ทีเด็ดบอลเต็ง วิเคราะห์ 03/11 · Holland Eerste Divisie

Eerste DivisieRound 13คืนนี้ 02:00 น.
เจ้าบ้าน · HOME Heracles Almelo
79%เสมอ 13%8%
โอกาสชนะจากราคาเฉลี่ย 3 เจ้า (ตัดค่าน้ำแล้ว)
ราคาต่อHeracles Almeloต่อสองลูกควบสองลูกครึ่ง💡 OVR: ต่อมากไปน้ำ 0.96
ทีมเยือน · AWAY FC Oss

🏆 เต็ง · ฝั่งไหน?

ความมั่นใจเต็ง · ตลาดกับโมเดลเห็นตรงกันไหม · สองทีมใครดีกว่า

Heracles Almelo ชนะ@1.15

BAS
63%ระดับ B
  • ✓ตลาดให้ชนะ 79% (ต้อง 50%+ และมากกว่าอีกฝั่ง)
  • ✓โมเดลสถิติให้ชนะ 48% (ต้อง 45%+)
  • ✓✓ ดีกว่า 9 ต่อ 1 ด้าน (ต้องนำ 3+)
  • ✓OVR 86 vs 67 (ต้องไม่ด้อยกว่า)
  • ✓ยิงได้เฉลี่ย 2.4 ลูก/นัด (ต้อง 1.3+)

📊 ตลาด vs โมเดลของเรา บ้าน / เสมอ / เยือน

ตลาด79%13%
โมเดล48%22%28%
■ Heracles Almelo■ เสมอ■ FC Oss

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR: @1.59 · ตลาดให้ @1.15

⚔️ เทียบสองทีม ✓ = ฝั่งที่ดีกว่า

Heracles AlmeloFC Oss
✓ 79%โอกาสชนะ (ตลาด)8%
✓ 48%โอกาสชนะ (โมเดล)28%
✓ 86พลัง OVR67
✓ 60%ชนะ 10 นัดหลัง50%
✓ 2.00แต้มต่อนัด1.60
✓ 2.4ยิงได้/นัด2.0
✓ 0.9เสีย/นัด น้อยดี1.5
🃏 การ์ดเสริมเต็งเจ้าบ้าน 7 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🃏 การ์ดชี้ทีม Heracles Almelo 7 : 2 ใบ

🔥 เกมเปิดคาดประตู 3.4 ลูก🦁 เต็งหนักโอกาสชนะ 79%💸 เงินไหลราคาขยับ 0.93 จากตอนเปิด📈 ฟอร์มต่างชั้นฟอร์มชนะสะสมห่างกันชัด
🃏 การ์ดเสริมเต็งทีมเยือน 2 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
เสริมทีมนี้

🔥 สูง หรือ 🧊 ต่ำ?

เส้นประตูรวม สามลูกครึ่งควบสี่ลูก · คาดว่าจะยิงกันกี่ลูก + การ์ดหลักฐาน + กราฟ ในแผ่นเดียว
64%มั่นใจสูง ยังไม่ผ่านคัดสูง

สูง 3.5/4 @1.88

3.4 ลูก คาดประตูรวม⬇️ ต่ำกว่าเส้น 0.4 ลูก

🧊 ต่ำสูง 🔥 เส้น สามลูกครึ่งควบสี่ลูก ⚽
012345
คาดยิง Heracles Almelo1.95 คาดยิง FC Oss1.45 ยิงทั้งคู่64% สูงกว่า 2.564%
🔥สูงประตูรวม "เกิน" เส้น สามลูกครึ่งควบสี่ลูก ราคา @1.88โมเดล 64% 4 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🧊ต่ำประตูรวม "ไม่ถึง" เส้น สามลูกครึ่งควบสี่ลูก ราคา @1.97โมเดล 36% 1 ใบ
ยังไม่มีการ์ด
ฝั่งนี้
🔥 เลือก สูงการ์ดเอียงไปฝั่งสูง 4 : 1 ใบ · เล่น สูง สามลูกครึ่งควบสี่ลูก @1.88

📊 โอกาสประตูรวมแต่ละจำนวน แดง = เกินเส้น · ฟ้า = ไม่ถึง

🔁 ประตูรวม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · ตัวเลข = นัดที่เกินเส้น

Heracles Almelo5/10
FC Oss4/10
  • ✓คาดประตู 3.4 ลูก (ต้อง 3.2+)
  • ✕สูงกว่าเส้น 3.5/4 อยู่ -0.4 ลูก (ต้อง 0.3+)
  • ✕โมเดลให้สูงกว่า 2.5 ที่ 64% (ต้อง 65%+)
  • ✓ยิงเฉลี่ยทั้งสองทีม 2.0+ ลูก (ต้อง 1.2+)
  • ✓โมเดลให้ยิงทั้งคู่ 64% (ต้อง 50%+)

💬 ชุมชนว่าไง? ทายผลคู่นี้ · เทียบกับระบบ · คุยกับคนดูบอลด้วยกัน

Holland Eerste Divisie⏱ คืนนี้ 02:00
ใครชนะ?
สกอร์รวม 3 ลูกขึ้นไปไหม?
📂 ข้อมูลละเอียดทั้งหมดVS · ราคาที่ควรเป็น · ✓ ใครดีกว่า · หกเหลี่ยม · ทำนายสกอร์ · ตลาด · ฟอร์ม · เจอกัน · ตาราง
โลโก้ Heracles AlmeloHeracles AlmeloLV 86
86
K.O.%79% COMBO✓×9
💣จอมถล่ม
โลโก้ FC OssFC OssLV 67
67
K.O.%8% COMBO✓×1
💣จอมถล่ม
VSคืนนี้ 02:00
79%Heracles Almelo ชนะ
64%สูงกว่า 2.5
64%ยิงทั้งคู่
8%FC Oss ชนะ

💡 ราคาที่ควรเป็นจาก OVR ตลาดให้ราคา OVR ห่าง 1 คะแนน ≈ 0.049 ลูก · เรียนรู้จาก 1343 คู่

86vs67OVR ห่าง +19
💎
ฝั่ง FC Oss ได้ราคาถูกOVR บอกว่า Heracles Almelo ควรต่อน้อยกว่านี้ 1.11 ลูก — ตลาดให้ต่อมากไป
← FC Oss ต่อเสมอHeracles Almelo ต่อ → ตลาดสองลูกควบสองลูกครึ่ง OVR ควรลูกควบลูกครึ่ง

ราคาที่ควรเป็น: Heracles Almelo ควรต่อ ลูกควบลูกครึ่ง (≈ 1.14 ลูก) · ตลาดจริง: Heracles Almelo ต่อ สองลูกควบสองลูกครึ่ง

Heracles AlmeloเสมอFC Oss
ราคาตลาด1.157.2011.33
ราคาที่ควรเป็น (OVR)1.595.215.65
สรุป ⚠️ แพงไป 💎 ถูกไป 💎 ถูกไป

สูตร: ราคาต่อ ≈ 0.21 (ได้เปรียบเจ้าบ้าน) + 0.049 × ส่วนต่าง OVR · ความสัมพันธ์ r = 0.64 · คลาดปกติ ± 0.34 ลูก · "ถูก/แพง" = เทียบกับที่ตลาดเองให้ราคา OVR โดยเฉลี่ย ไม่ใช่การรับประกันผล (OVR ไม่รู้ตัวเจ็บ/แรงจูงใจ)

✓ ใครดีกว่า เทียบทีละหัวข้อ ติ๊กถูกฝั่งที่ดีกว่า · 10 หัวข้อ

86เหย้า
Heracles Almelo
91รุก18ยิง98ฟอร์ม78ครอง96ครึ่ง85รับ
โลโก้ Heracles AlmeloHeracles Almelo
9✓ ดีกว่า1
FC Ossโลโก้ FC Oss
✓2.4⚔️ ยิงได้/นัด2.0
✓0.9🛡️ เสีย/นัด1.5
9.6🎯 ยิงตรงกรอบ17.5✓
✓55%🧠 ครองบอล40%
✓25%🎯 ยิงแม่น11%
✓67%⏱ ชนะครึ่งแรก26%
✓2.00📈 ฟอร์ม แต้ม/นัด1.60
✓4 นัด🤝 ชนะกันเอง0 นัด
✓79%💰 ตลาดให้เต็ง8%
✓86⭐ OVR รวม67

Heracles Almelo ดีกว่า 9 จาก 10 ด้าน

67เยือน
FC Oss
77รุก95ยิง27ฟอร์ม0ครอง34ครึ่ง40รับ

⬡ หกเหลี่ยม 6 ด้าน เทียบกับทุกทีมที่เตะวันนี้ (0-100 = อันดับเปอร์เซ็นไทล์) · OVR = คะแนนรวมแบบการ์ดนักเตะ

86เหย้า
Heracles Almelo
91รุก18ยิง98ฟอร์ม78ครอง96ครึ่ง85รับ
  • ⚔️ เกมรุก91
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ18
  • 📈 ฟอร์ม98
  • 🧠 ครองบอล78
  • ⏱ ครึ่งแรก96
  • 🛡️ เกมรับ85
67เยือน
FC Oss
77รุก95ยิง27ฟอร์ม0ครอง34ครึ่ง40รับ
  • ⚔️ เกมรุก77
  • 🎯 ยิงตรงกรอบ95
  • 📈 ฟอร์ม27
  • 🧠 ครองบอล0
  • ⏱ ครึ่งแรก34
  • 🛡️ เกมรับ40
⚔️ เกมรุก91 · 77🎯 ยิงตรงกรอบ18 · 95📈 ฟอร์ม98 · 27🧠 ครองบอล78 · 0⏱ ครึ่งแรก96 · 34🛡️ เกมรับ85 · 40

🎲 ทำนายสกอร์ โมเดล Poisson จากค่าเฉลี่ยยิง/เสีย · คาด Heracles Almelo 1.95 ลูก · FC Oss 1.45 ลูก

Heracles Almelo ↓FC Oss →
012345 0 3 5 4 2 1 7 9 7 3 1 2 6 9 7 3 1 3 4 6 4 2 4 2 3 2 1 5 1
1 - 19.4%
2 - 19.2%
1 - 26.8%
โมเดลสถิติตลาดราคา
Heracles Almelo ชนะ48%79%
เสมอ22%13%
FC Oss ชนะ28%8%
สูงกว่า 2.564%เส้น 3.5/4
ยิงทั้งคู่64%–

โมเดลกับตลาดห่างกันมาก = สถิติเห็นต่างจากราคา ควรดูเหตุผลอื่นประกอบ (ตัวเจ็บ แรงจูงใจ)

ราคาตลาด เฉลี่ยหลายเจ้า · เปิด → ล่าสุด

เหย้าเสมอเยือน
ราคาเปิด1.166.7310.40
ล่าสุด 1.15 7.20▲0.47 11.33▲0.93
โอกาส %79%13%8%
Heracles AlmeloFC Oss

💸 มาตรเงินไหล: เงินเข้า Heracles Almelo แรง

▼ ราคาลง = เงินไหลเข้าฝั่งนั้น (ตลาดมั่นใจขึ้น) · ▲ ราคาขึ้น = ตลาดมั่นใจลดลง

แฮนดิแคป2/2.5เหย้า 1.96 · เยือน 1.90
สูง/ต่ำ3.5/4สูง 1.88 · ต่ำ 1.97
คาดประตูจากสถิติ3.4ต่ำกว่าเส้น 0.4 ลูก

📈 ราคาไหลตามเวลา 5 จุด · แปลงเป็นโอกาส %

0%10%20%30%40%50%60%70%80%90%02/11 06:30 (เปิด)02/11 20:27
Heracles AlmeloเสมอFC Oss

เทียบค่าเฉลี่ยต่อนัด

โลโก้ Heracles AlmeloHeracles AlmeloFC Ossโลโก้ FC Oss
2.4ยิงได้2.0
0.9เสีย1.5
9.6ยิงตรงกรอบ17.5
54.6%ครองบอล40.0%

ตัวเลขหนา = ฝั่งที่ดีกว่าในหัวข้อนั้น (เสียประตูน้อยกว่าดีกว่า)

อัตราจากผลงานจริง 10 / 10 นัดล่าสุด

ชนะ 60% 50%
เสมอ 20% 10%
แพ้ 20% 40%
สูงกว่า 2.5 60% 90%
ยิงทั้งคู่ 50% 80%
คลีนชีต 30% 10%
ยิงไม่ได้ 20% 10%
ยิงได้ครึ่งแรก 70% 60%
แต้ม/นัด · ยิง · เสีย 2.002.4 · 0.9 1.602.0 · 1.5
Heracles AlmeloFC Oss

ฟอร์ม 10 นัดล่าสุด เก่า → ใหม่ · สีตามผล · ⌂ = เล่นในบ้าน

โลโก้ Heracles AlmeloHeracles Almelo
3-1FC Eindhov สูง 5-0⌂ De Graafsc สูง 3-2⌂ AZ Alkmaar สูง 0-1Almere Cit ต่ำ 2-0⌂ Vitesse Ar ต่ำ 2-2Helmond Sp สูง 3-0⌂ RKC Waalwi ต่ำ 5-1MVV Maastr สูง 1-1NAC Breda ต่ำ 0-1De Treffer ต่ำ
โลโก้ FC OssFC Oss
2-1⌂ FC Utrecht 1-2Vitesse Ar ต่ำ 1-3VVV Venlo สูง 3-0⌂ Dordrecht 0-1Emmen ต่ำ 4-1⌂ MVV Maastr สูง 3-1⌂ Helmond Sp สูง 1-2Den Bosch ต่ำ 3-3⌂ Jong Ajax สูง 2-1PEC Zwolle ต่ำ

เจอกัน 5 นัดล่าสุด

4Heracles Almelo ชนะ
1เสมอ
0FC Oss ชนะ
3.4ประตู/นัด
80%สูงกว่า 2.5
  • 18-03-2023FC Oss1 - 5Heracles Almelo
  • 20-11-2022Heracles Almelo3 - 0FC Oss
  • 22-07-2015Heracles Almelo2 - 1FC Oss
  • 09-04-2005FC Oss0 - 1Heracles Almelo
  • 13-11-2004Heracles Almelo2 - 2FC Oss

ผลครึ่งแรก / เต็มเวลา 12 นัดสะสม

ชนะเสมอแพ้
Heracles Almelo · ครึ่งแรก8 67%3 25%1 8%
Heracles Almelo · จบเกม9 75%2 17%1 8%
FC Oss · ครึ่งแรก13 26%18 36%19 38%
FC Oss · จบเกม15 30%12 24%23 46%

ตารางคะแนน ช่วงที่สองทีมอยู่

ไม่มีตารางคะแนนของลีกนี้ (ถ้วย/ลีกที่ระบบยังไม่ดึงตาราง)